Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji lusekelo chanel ten anazungumzia mgomo wa madr

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mubezi, Feb 8, 2012.

  1. Mubezi

    Mubezi Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwangalieni chanel ten
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Namwona anatema mapovu
     
  3. M

    Malaika12 Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nae ni walewale.
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Yeye ndiye muaji kusema serikali itulie kwanza
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ahubiri kinachompa kula kila siku na aachane na asiyo na undani nayo
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    katumwa
     
  7. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hili ni pepo lake linayoitwa roho mtaka mali linaongea, alipoenda Nigeria ndo alilinunua. Hz ni mbinu tu za Kupata fadhila kutoka kwa magamba. Ipo siku atakula matapishi haya aliyoyatoa leo.
     
  8. s

    samkarume Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaah, hii nchi bwana, kesho Pinda zae ataanza kuhubiri, sasa shehe sijui atafanya nini? kwa nini ya ngoswe asimuachie ngoswe mi nadhani haka ni kamchezo ka karata tatu kuna mtu kaliwa sasa anakomaa ili arudishiwe haki yake na alikula anakomaa kushawishi kwamba hamjamuibia si aliona NAKUOENDA NA NITAKUPENDA KWA MOYO WANGU WOTE TANZANIA
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nimemsikiliza nikafikiri ana matatizo ya kusoma alama ya nyakati!

    Kasema,enzi ya Mwl madaktari waligoma hivi hivi na mwl akampigia sijui kasema Fedri Castro simu na akatuma madaktari wa kutosha wakatua muhimbili.

    Mi nikatamani nimwambie hii ni karne ya 21.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    KUNA HAJA YA KUPIGA MARUFUKU DINI ZOTE TANZANIA.

    Katiba mpya lazima ielezee mipaka ya dini kwenye SIASA.

    To hell with Wala Vya bure :(
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yeye si anao upako ningemuona ana akili na mzalendo kwa taifa kama angezunguka kwenye mahospitaki na kuwaombea hao wagonjwa, ili kuokoa gharama za madawa na mishahara ya madokta znazoikabili za taifa. Failure to do so yeye ni TAPELI tu..
     
  12. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huyu anayejiita mchungaji hana lolote ni wale wanaotumia nguvu za giza katika kuwapumbaza waumini ili kutoa sadaka na mali zao mwishowe wanajikuta hawana kitu. Hapa anajitaidi kuitetea serikali ili afiche maovu yake siunaijua serikali ya jk ukiisifia hata kama ww ni jambazi hautakamatwa utalindwa sana na dola.
     
  13. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusekelo ombea wagonjwa wote walioko mahospitalini na majumbani,ili ikibidi tufute fani ya utabibu!kama huwezi piga kimya!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kupiga marufuku haiwezekani, ila tujiulize, huyu tapeli kapata airtime, je angekua ustaadh angepewa hiyo airtime kwenye TV na kuanza kuchamba drs???

    Kuna haja ya kuchuja vipindi vinavyorushwa na "manabii..........." najua wapo waumini watashambulia, lakini ni hivi, naskia jamaa ana tabia ya intimidation ya giza "kuja usiku" pale ambapo anapingwa kwa nguvu

    zipo carribean na west africa hizo shule za kina profesa eyesu!!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    awaombee wapone, au awalipie private
     
  16. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajifanya unauchungu na taifa hili wakati sisi tunakuona choko tu!acha madr wapewe haki yao!au unataka familia zao zife kwa njaa eti kisa ni dr hatakiwi kugoma?au na wewe unapewagwa posho ili uropoke hayo?
     
  17. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa MTM maana mtu kama huyu anazidisha umaskini tu tz!
     
Loading...