Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji kkkt iringa afungwa kwa kubaka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jun 7, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mchungaji wa kkkt dayosisi ya iringa amehukumiwa kwenda jela baada ya kumbaka mwanafunzi wake wa miaka 14.Hao ndiyo wanaosimama madhabauni kutuonya tuache kufanya maovu huku wao ndiyo vinara!source nipashe
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    jamani, katoto ka miaka 14 kana raha gani kwa libaba kama hili litumishi la kanisa?
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu hajafungwa kwa kubaka hebu fuatilia vizuri chanzo chako cha habari. NA adhabuya Kubaka ni zaidi yakifungo cha miaka 6. yeye amefungwa kwa kudai rudhwa ya ngono. Lingekuwa ni kosa la kubaka Takukukru wasingehusika.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Nimeona TBC, Mchungaji alikuwa kaishachukuwa kabisa chumba cha kulala akujua kama kawekewa mtego,Mchungani alivyokuwa mshenzi alimpa vidoge vya tumbo ameze kabisa ili asipate mimba
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeona kwenye news jana jioni,imeniuma sana lakini naona kama miaka 5 ni mingi sana kwa sababu huyo mtoto labda anaendelea kutumiwa na wanaume wengine,,dunia ndio ilivyo
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Kwa heshima na taadhima kubwa, nawaomba wale wanaoshughulikia haki za watoto, wamfungulie huyo mchungaji kesi ya ubakaji, na kesi iendelee wakati anatumikia hiyo ya rushwa. Mama Ananilea Nkya na wengine wengi ambao majina yao sijayajua vizuri, nawaomba nawaomba :whistle:wapendwa, kikombe hiki kisimpite huyo mtumishi wa bwana.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dini hazina maana siku hizi...
    kila mmoja na Mungu wake
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Alishindwa kumuomba hata mjane mpaka aende kwa mtoto dogo?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wacha mjane
    zile za afrikasana/las vegas loh pasto we@@
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si kweli kwamba eti kila mmoja na Mungu wake, rekebisha usemi wako! Either wewe ni wa Mungu au wewe ni wa Shetani, period! Dhambi zilianza tangu Adamu na Hawa na zitaendelea! Hiyo haimaanishi kwamba dini hazina maana! Isingekuwa dini wewe usingemtuhumu Mchungaji kujihusisha na zinaa!
     
  11. m

    mdhama Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mmmm! alama za nyakati!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mungu yupi? ikiwa hao tunaowaona kuwa wawakilishi na watumishi wa Mungu wako hivyo, ni Mungu yupi huyo? KKKT jimbo la Iringa linalalamikiwa sana enternally kwa tabia hii. Ikiwa hata bishop wao - Mchungaji wa wachungaji naye analalamikiwa kuwa na tabia hiyo unategemea nini?

    Dini hazijawahi kuwa na maana yo yote kwani ni vikundi vya kibinadamu, chenye maana mbele za Mungu ni maisha ya utakatifu/utaua basi... tunabakwa na kulawitiwa kwa sababu hatumjui Mungu na nini anataka tufanye na tuishi kwa namna gani. Badala ya kumtegemea yeye tunawategemea wanadamu-viongozi wa dini? ni viongozi wachache sana wa dini duniani kwa sasa wasio na skendo.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hata sirekebishi usemi wangu kabisaa
    uko sahihi kabisa
    .. kwanza kabisa hakuna mtu alie kuwa wa shetani
    kila mtu ni wa Mungu ila vitendo tuvitendavyo mara nyingi
    ni vya kishetani.. Shetani hajamuumba mtu yeyote kwa hiyo sisi si mali yake..

    na kubaliana nawe Dhambi zilikuwepo tangu enzi za ma babu na zitakuwepo
    mpaka kieleweke ( mwisho wa binadamu Kifo) nimesema Dini hazina maana
    maana dini nyingi siku hizi zimekaa kibiashara... wanajificha nyuma ya neno
    la Mungu kutengeneza fedha zao binafsi fedha zenyewe ( tax free)

    Kila mtu na Mungu wake nilikuwa na maanisha
    "Tumuabudu Mungu na si binadamu wenzetu"
    hopeful umenielewa..

    la mwisho naomba sana unisome vizuri hakuna sehemu
    hata moja niliyomtuhumu mchungaji .. rudi juu soma vizuri
    nimeandika sentensi mbili tu na sijamuhusishaa mchungaji mahali popote..

    asante na usiku mwema..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hapo kuna mawili
    1. kama una belive tulitoka kwa Nyani ( science ) then utakuwa huamini kuna Mungu
    2. Kama unaamini uliumbwa na Mwenyeenzi Mungu ...

    Then napenda kukwambia hao wakilishi wa Mungu ni binadamu na wanamapungufu yao
    usiwaabudu wala kuwaiga wao Mwamini na Mshukuru alie kuumba....
    Ndie Mungu ninaye muuongelea
    ( hiyo ni kama una amini number 2.. )
    asante..
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na leo mwingine wa Mbeya.
     
  16. m

    masanzu JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuku wa kienyeji unakula mpk mfupa
     
  17. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2013
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani sio wa KKKT ni Assemblies of God tuwe waangalifu jamani na threads hapa ulingoni. ....ni jambo baya kweli na halikubaliki katika jamii.
    TUNALILAANI.
    SIO MCHUNGANJI WA KKKT.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...