Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Christopher Mtikila

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kivumah, Aug 5, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu mwenye CV/ maelezo ya kina kumhusu huyu Mchungaji aiweke jamvini tumfahamu huyu Mheshimiwa. Binafsi nimeshindwa kumuelewa/kumsoma ni Mwanasiasa wa aina gani
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unadhani cv ndiyo itakusaidia kuelewa ni mwanasiasa wa namna gani,
    maana cv inaweza kukueleza jinsi alivyokuwa ni mtu wa kwenda jela na kutoka,
    ama mtu aliyewahi kuwa na kesi nyingi pengine kuliko raia yeyote wa tanzania,
    hivyo bado hutapa majibu ya unachokitafuta, hivyo mwelewe kama alivyo
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nimwelewavyo mchungaji....NI MTU MAKINI SANA.....ambaye mwanzo wa jambo huwezi mwelewa isipokuwa mwishoni mwa jambo huobuka shujaa.........HAKURUPUKI OVYO....bali hujipanga na kuja na NGUVU YA HOJA.........hoja ambazo WANAZUONI HASA WA SHERIA HUBIDI WAITANE KAMA KAMATI KUJADILI....!
    need more?????
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mtikila?
    Ile pombe ndani ya chupa iitwayo SAFARI, ukiinywa(hasa ile ya zamani). utaongea ovyo mpaka uwekwe ndani.
    In person, SAA ya UKOMBOZI ni SASA, is a jack of all "political trades", and mind you ni Reverend.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    you said it GWAKISA.....hapo kitambo ikafananishwa na pbia ya safari........maana huongea kama "JOHNNY WALKER &MKOLONI" yaani WAGOSI WAKAYA...........LAFUDHI YA KILEVI LAKINI YAONGEWAYO NI POINT
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx. nilitamani nijue pia Elimu yake, mind u ni mgombea Urais
     
Loading...