Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji chris mwakasege ndani ya biafra;tar 07-14 march 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ukiwa kama mpakwa mafuta wa bwana
    mch mwakasege atakuwa akihubiri neno la mungu
    pale biafra dar es salaam,....tar 7 mapak 14 ,arch
    ukiwa mwana wa mungu usiache kuomba mungu azidi kumtumia
    mwakasege watu waweze kuokolewa kwa damu ya yesu

    shalom
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Karibuni nyote pale biafra ili tukapate chakula cha kiroho.
     
  3. M

    Mubii Senior Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa kutukumbusha. Natarajia kuhudhuria kama nilivyofanya kwa mikutano mingi ya kwake siku za nyuma. Ujumbe anaotuletea kutoka kwa Mwenyezi MUNGU huwa ni muhimu sana na imenisaidia sana kiroho na kimwili. Ni vyema pia kwenda na sadaka nzuri ya kusaidia kugharamia mkutano huo pamoja na mingine ya siku za mbele. Natumaini atasikilizwa live kwenye redio (mara nyingi huwa ni Praise Power 99.2-kwa siku zote) na TV (mara nyingi ni Star TV- sio kwa siku zote).
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Shalom. Nina swali ndugu.....Mtumishi Christopher Mwakasege amepata uchungaji lini?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280

    shalom

    jamani ni

    mtumishi wa bwana/mpakwa mafuta
    chris mwakasege
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ameeeni Mungu akubariki sana kwa taarifa nzuri kwa wale walao chakula cha kiroho!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani we maana ya mchungaji unaielewaje?
    labda ungeanza na, jamani nisaidieni nini maana ya mchungaji?
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sioni sababu ya kupindisha mfumo wa lugha kwa ajili tu tunadhani mtu fulani anastahili kuitwa kwa jina/ cheo fulani. Ndio yale yale ya ma- Clinical Officers na AMO kuitwa "doctor"

    Ndio, Mwakasege ana kipaji na upako wa kufundisha neno la Mungu, lakini hilo halimfanyi yeye kuwa ni Mchungaji!! Hata yeye mwenyewe hapendi kuitwa hivyo!! Yeye ni Mwalimu wa neno la Mungu
     
Loading...