Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Cherehani mweka hazina shupavu wa chadema dmv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dmvuno, Jun 14, 2012.

  1. d

    dmvuno Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mchungaji Cherehani baada ya kuchaguliwa mweka hazina wa CHADEMA tawi la DMV (Washington D.C, ameonyesha ushupavu wa hali ya juu katika ukusanyaji wa mapato hapa DMV.

    Mchungaji Cherehani ambaye hata kanisa lake linaitwa Kanisa la CHADEMA Washington D.C waumini wanadai kuwa amekuwa anahubiri siasa badala ya dini. Pesa zetu za kanisa zitasalimika? Je siasa na dini vitaenda pamoja?
     

    Attached Files:

  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    makanisa yataibuka kila siku, lakini kanisa moja tu ndilo litakalosimama. Ni kanisa la KRISTO, alilolianzisha mwenyewe, akawafundisha mitume kulieneza lakini lilipofika rumi likachakachuliwa, wakaanzisha kanisa la irumi kwa kuchukua ya kristo machache na ya kirumi mengi. Tangu hapo kumekuwa na mwendelezo wa kufungua makanisa kila uchwao ambayo siyo ya kristo na wala hayamtangazi kristo katika roho na kweli, bali kristo ni njia ya kupitia kufanikisha malengo ya ofisi zao.

    UNAYEJIITA MKRISTO, usikubali kuyumbishwa, fuatilia kanisa ulilomo liliibuka vipi, baada ya hapo soma 1kor 1:10 ff, utajifunza kuwa kristo ni mmoja na hivyo kanisa linatakiwa kuwa moja tu, yaani KANISA LA KRISTO.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wivu huo mnataka achome Misikiti Kama nyinyi mnavyochoma makanisa?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naona Chadema wana hazina kubwa ya Wachungaji...Mchungaji Cherehani, Mchungaji Peter Msingwa, Mchungaji Israel Natse.
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wapo wengi, mwezi ujao tunaanza na masheikh
     
  6. T

    Tewe JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    So what?
     
  7. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kwa hoja yako hii Imeniguza sana. Mkuu umesema kanisa ni moja, nitawezaje kuwa mshirika wa hilo kanisa la KRISTO.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Imeandikwa "anayeijua kweli na asiisimamie anamsononesha mwenyezi mungu" kama chadema wanasimamia ukweli hata mungu wa watanzania anafurahi .
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ni sula la kusoma biblia na kujifunza kwa bidii kuelewa nini mungu anataka ufanye na kwa wakati gani. Kuna maelekezo yalitolewa ukiendelea kuyatumia leo, siyo sahihi. Kwa hiyo unahitaji kujifunza kwa bidii mungu alisema hivi akilenga nini na kwa wakati gani basi, utakuwa umesimama.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA na UKRISTO, UKRISTO na CHADEMA! Huwezi kutofautisha vitu hivi!
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wote hao wamesoma na wanasifa zote kushika nyazifa... tatizo lenu Shule, puguzen madrasa, watoto wakasome
     
  12. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wangu, nimekuelewa, hata hivyo naweza kusoma sana biblia na bado nisiweze kufahamu mambo muhimu. Kwa hiyo ni vyema ufunguke zaidi ili kuiponya roho inayopotea.
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Inakuuma eeh!!!!!!!!!!
     
  15. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa hapo cha ajabu ni nini. Hujasikia kuwa ukiristo ni niru, na palipo na nuru giza hukimbia.
     
  16. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Na C.C.M nao wapo kina Mchungaji Mwanjali; Mchungaji Dr. Getrude Lwakatare; ..... ongeza wengine!!
     
  17. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    udini dini tu hamchoki.
     
  18. j

    jogie Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF na UISLAM UISLAM na CUF...Nimekuwekea huo mfanano ili utambue hilo uliloandika hapo juu ni propaganda...badili mtazamo wako.
     
  19. h

    hans79 JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Another mkama/lusinde@work
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Upandacho huvunacho, usikimbie tu.
     
Loading...