Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji auwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, May 13, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na mgonjwa ambaye alikuwa hawezi kuongea na alikuwa amewekewa oxygen.



    Siku moja Mchungaji akaenda kumuombea. Akiwa katika maombezi, yule mgonjwa akachukua kalamu na karatasi akaandika halafu akampa yule mchungaji, ghafla mgonjwa akakata roho. Mchungaji hakukisoma kile kikaratasi wakati ule akijua ni wosia wa marehemu,



    Akasubiri baada ya mazishi kwenye kikao cha ndugu akasema "Kuna kitu nilipewa na marehemu siku niliyokuwa namuombea". Akampa ndugu mmoja asome, kiliandikwa



    'UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN, NAKOSA HEWA
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We Mwiba utakuwa mtambo ..kwenye Jokes na Utani hakuna Breaking Newz, halafu hii kitu kuna mdau alishaileta hapa kitambo..msitujazie jamvi kwa vitu visivyoeleweka ..ebo!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kwa kuwa inmhusu mchungaji? si joke tu? siku iliyoletwa hapa baadhi ya memba hawajaiyona, wacha wajikumbushe bwana we!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe utakuwa una matatizo yaleyale yanayomkabili huyu mkalia-mwiba..lol
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Napata hisia kuwa huu Mwiba utakuwa unakuchoma sana ndo maana hata ukitaniwa(joke) kidogo tu, unayayatika.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaendelea kudhihirisha maneno yangu..lol
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naona joke imekuwa utani sasa
     
Loading...