Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji atembezwa uchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.Toyo, Nov 21, 2011.

  1. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WACHUNGAJI wanane wa makanisa ya Kipentekoste wanaotoka jamii ya wafugaji wa Kimasai wilayani Arumeru wamezihama nyumba zao na kwenda mafichoni wakihofia kukamatwa, kuvuliwa nguo, kutembezwa mitaani na kutozwa faini dume la ngÂ’ombe baada ya kudaiwa kwenda kinyume na mila, desturi na taratibu za jamii hiyo kuhusu sherehe za tohara kwa wanaume.

    Waliokimbia nyumba zao kwa hofu hiyo ni pamoja na Mchungaji Edward Supeeti, Simon Sivai, Joel Hamisi na Loi Langasi huku wengine wakiwa ni Loishinde Mollel, Jonas Lebulu na Geofrey Jacob.

    ENDELEA ZAIDI HAPA.
    SOURCE: Mchungaji atembezwa uchi, saba wakimbia nyumba
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mapito tu Mungu atawasaidia,pole zao kwa pamoja tuendelee kuwaombea ili waumini wao wafunguke,
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wale wamejitakia wenyewe,yani naweza kusema wamejaribu sumu kwa kuonja,maana mmoja amekimbia rika bila taarifa yeyote,hao wengine wamechukua maamuzi yao ya kibinafsi ya kuwafanyia vijana ambao ni rika jipya tog.ara kienyeji, Na ikawagharimu (ITAWAGHARIMU SANA) mpk watatamani wasingekuwa kabla hilo lengwa. Wakome kabisa na washikishwe adabu!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sawa wafugaji hongereni kwa kudumisha mila na desturi zenu.Nalog off
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona ccm ipo uchi na hatuikimbii?
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Aisee, ndio maendeleo after 50 years ya uhuru
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    .. what exactly are you trying to say?
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna nini cha ajabu?
     
Loading...