Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji atambulisha kimwana 5 months bada ya kufiwa na mkewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni sherishori pale mchungaji wa kanisa la calvari la urafiki ambae aliamua kumtambulisha kifaa chake kipya baada ya kufiwa na mkewe miezi mitano iliopita,...habari zaidi zinasema mtumishi huyo wa bwana aliwaliza watu machozi pale alipowanunulia watoto 3 wa marehemu suti na kuwapa mataji 3 wamvike akiwa anamtambulisha kanisani...hakika wengi tulishikwa na mshangao maan achanzo halisi cha mkewe kufa kinajulikana na inasemekana alikuwa aki walk na kimwana kimoja kabla ya bwana kumtwaa mama mchungaji
    na baya zaidi mtoto mkubwa wa mchungaji alikuwa akijua shida na maneno waliokuwa wakitupiana mama na babake kuhusu kimwana hicho,sasa basi alipofika kumvisha shada akusita kutoa ukunga kumkumbuka mamake na hapo ndipo waumini walipoanza kutoa machozi,...anyway ni kweli ana haki ya kuwa na mwingine kama mchungaji ni mapema kuonyesha hivi ,wengi wataishia na maswali yasiyo na majibu,...namtakia kifaa kipya yaani (mama mchungaji mtarajiwa) maisha mema
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mnaona kuna tatizo kwa nini amumtoi huyo mchungaji hapo, biblia inasema katika kitabu cha yakobo, IMANI NA MATENDO, UWEZI KUSEMA UNA IMANI WAKATI MATENDO YAKO AYAFANANI
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mpendwa huyu ndio mchungaji mkuu sio wale wainjilisti kumtoa mpaka wazee wa juu waseme.//...ni tatizo maana watu wanajiuliza iweje mapema hivi na kuna wakati mkewe kabla ajafariki alikuwa akilalama kwa wazee wa kanisa wamsaidie binti mmoja anamsumbua madhhabahu yake,...hakika kama ni huyu huyu ndie aliearibu ndoa ya huyu mama mungu atashuka kabla awajaoana naamini hilo
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Mi ndio maana najifungiaga chumbani kwangu najisalia zangu kivyangu! Na ndio maana waifu naye amekula ban la kushiriki kwenye vikundi vya kanisani! Wizi mtupu!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Inabidi wewe na waumini wenzako wa hapo Calvari ubungo mtoe shukrani zenu kwa mungu kwa kupata mchungaji mwenye kuichukia zinaa kiasi hicho, miezi mitano ingetosha kabisa kwake kuanza kuwarukia mabinti au waimba kwaya lakini kachagua kuishi maisha ya usafi na kuicha zinaa. Wapo watu wanafiki wachache wanaojifanya hawawezi kuoa baada ya wake zao kufariki lakini huishia kufanya mambo ya ajabu wengine hutembea hata na wafanyakazi wao wa ndani au watoto wa ndugu zao wanao ishi nao. Ni mpango wa mungu mkewe kufariki lakini pia ni mpango wa mungu mtumishi wake aishi maisha ya amani..halleluyyahh
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Hilo kanisa lenu kiboko! Siwezi kuja kusali hapo hata kwa mtutu wa bunduki. Hata avatar yako ni shahidi yangu!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kazi ipo mwaka huu
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mama Mia! matumizi ya nukta ni muhimu sana, inakuwa ngumu kinoma kusoma bila hilo.

    Nadhani kanisa linaruhusu kuoa tena baada ya mke kufariki, nadhani kama nyie ni wakristo wazuri mnatakiwa kuacha kumhukumu huyu mzee, na "kujua" chanzo cha kifo cha mkewe.
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Bora ajitulize kwa kimwana kipya.
    Kwani inatakiwa upite muda gani ndio aoe tena?
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri sana huu, zaidi memba wengine unawagusa vilevile!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kuna tatizo gani na hilo?
    au unamlaumu KWA KUFANYA MAMBO YAKE WAZIWAZI?maanake wajane wengi tunawajua huwa hawamalizi hata wiki mnapishana nao tu kwenye vyumba vya gesti
     
  13. p

    prosperity93 Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mama mia hiii habari kama imekuchanganya kidogo, au nafasi hiyo uliipenda ila ukaikosa. Avatar yako inaonyesha kuwa huneni kwa lugha ( speaking in tongues). Kwani mwanaume anatakiwa akae muda gani ndipo aoe kama amefiwa na mume wake? kwa uzoefu wangu mdogo katika maisha au ndoa naona ni rahisi mwanamke kuishi bila sex na sio mwanaume. Mwanaume eliyezoea sex akikosa anaweza kufa haraka au kuwa restless. be blessed my mama mia. i love uuu sana

    Ameeeniii
     
  14. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usihukumu!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Utata mkubwa.Habari yenyewe imekaa kiumbeambea.Sasa kuna tatizo gani akioa baada ya miezi 5?Na wewe ni muumini wa kanisa hilo? unaonekana una ajenda ya siri.
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uko sawa mkuu,
    kuna siku pale kwa mtitu si nikamuona maza mmoja wa kitaa mumewe hata miezi miwili haikuisha
    yuko kaunta tena serengeti boy anazuia mzigo, nikamwakia akachuna eti anasalimia 'MAMBO!!', asee nilishangaa kinoma.
     
Loading...