Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji asimamishwa kwa uzinzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 3, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    UONGOZI wa Kanisa la Evangelistic Assembles Of God Tanzania Jimbo la Dodoma, limemsimamisha na kumfutia leseni ya huduma ya kiroho nchini mchungaji wake kutokana na kupatikana na hatia ya uzinzi.

    Uamuzi huo umetokana na mchungaji huyo kukutwa akifanya tendo la ndoa katika nyumba ya wageni iliyopo mjini hapa.

    Akitangaza kumfukuza na kumzuilia huduma mchungaji huyo, Askofu wa Jimbo la Dodoma, Jackson Madelemo, alisema kanisa kupitia uongozi wa ngazi ya jimbo umeamua kumsimamisha na kumfukuza kutokana na tabia hiyo ambayo haiendani na huduma ya kiroho.

    Askofu Madelemo alisema kitendo cha mchungaji huyo kimeliaibisha kanisa na kwamba hawezi kuendelea na kazi ya kumtumikia Mungu.

    Akitoa taarifa ya mwenendo wa mchungaji wa kanisa hilo mbele ya waumini waliohudhuria ibada, Askofu Madelemo alisema mchungaji huyo amekuwa akituhumiwa kwa makosa mengi ya uzinzi, lakini kwa kuwa uongozi wa jimbo haukuwa na ushahidi ulijaribu kufumbia macho huku akiitwa katika vikao vya mara kwa mara.

    “Sisi kama viongozi wa kiroho tulijitahidi kuhakikisha tunamweka chini mchungaji wetu ili aweze kufanya kazi ya Mungu kwa uaminifu na kumsihi kuachana na tamaa za mwili, lakini dhambi hiyo imeendelea kumtafuna mpaka leo hii tunapochukua hatua ya kumfutia huduma yake,” alisema.



    Source: Tanzania Daima
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanamuonea!UZINZI NI PART YA MAZOEZI
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu samahani kama itakuwa si mahala pake mtanisamehe lakini mm nilipendelea iwepo hapa. Kumbe wachungaji hawaruhusiwi kumegea kwenye nyumba za wageni angekuwa anachunga kondoo na kulia mle mle zizini asingetimliwa.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kwani alikuwa anamegana na nani? isije ikawa alikuwa mkewe? cmhungaji wa kilokole alikuwa bado hajaoa?
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwani ukioa ndo humegi nje?
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo anaenda kuanzisha kanisa lake muda si mrefu.
    Usishangae likaitwa Kanisa la miujiza ya Bwana.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bwana Arusi.................... kuna aloiba password yako!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni mimi bwana harusi HIMSELF
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Jasiri haachi asili. Mila is there to stay bwana harusi!

    Hommie bana! Angemegana na mkewe angesimamishwa?

    :eek::D!!

    Kwani vipi mjukuu?

    Afadhali umemjibu mwenyewe, nadhani hatauliza tena.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    mmmh! Mpwaaz mazoezi yepi unayazungumzia hapa?

    @Fidel chanzo chako si sahihi sana; Askofu Madelemo ni mtumishi wa Pentecostal Holyness na si EAGT; pili Jina la Mchunaji halipo; unajua anaitwa nani ili tuweze kukamilisha hii news yako!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    supposedly not!

    Nilikuwa nafikiria kuwa kama aliamua kudumisha mila na mkewe mazingira tofauti!

    ina maana mtu anakuwa mchungaji na huku hajaoa? wanamdhania malaika au inakuwaje?
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hommie usisahau mapadre hawaoi!!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Asingesimamishwa ilanapata picha hapa kuwa alikuwa anadumisha mila hovyo hovyo,

    ananikumbusha mayasa wa mwanakijiji na limjamaa la prado kumbe mchungaji magomeni....
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hommie kwani walokole wana mapadri? wao wanawaita wachungaji..hilo la mapadri nalijua, sasa nilifikiria kwa vile wamekuwa wakilalamika sheria ngumu za mapadre wakatoliki kuwa hawaruhusiwi kuoa kwa mfano, basi wao wangeweka sharti kuwa kabla hujawa mchungaji, uwe umeoa kwanza...

    hivi tunaweza kuwa na Rais asiye na mke eeh hommie?
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Makanisa ya Afrika yanawatu wakali sana, wakati wenzao Ulaya wana hata Maaskofu Mashoga na wanawasmamehe, sembuse huyu anayewafanyizia mademu...kaazi kwelikweli.
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe utulivu ni Zero apo...
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Napata kigugumizi hapa. Kwa wakatoliki ni sharti padre asioe.
    Hivi kwa protestanti (walokole to be precise) ni sharti kwa mchungaji kuoa? Haruhusiwi kuishi kiseja?
    Hapo kwenye bold, labda Rais mwenyewe asiwe JK. Hahahaha!
    Sijui katiba inasemaje. Unajua mi mvivu sana wa kusoma ile kitu. Najua kuna limitations za umri lakini kwenye marital status sina uhakika. Where is our bht?
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asijekuwa ni yule sina jina wa mwanakijiji!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sijui yuko wapi when we need her the most?

    manake logically anaishije kiseja na anatakiwa kuhubiria watu wengine wenye ndoa zao..aah sielewi bana sijui wenyewe wako wapi watusaidie
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimuulize Geoff - hapana, yule ni mlei. Fidel?... Katekista. Nguli?.... Mkatekumeni. JS?.... Sista yule. Dah! Nani sasa? Mj1? Anaweza kuwa WAWATA yule. Ahaa. Charity............! Wapi Charity atufafanulie hii kitu? Ngoja niingie hewani fasta.
     
Loading...