Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji apiga marufuku sadaka za sarafu (coins) Kanisani mwake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mchungaji wa kanisa moja apa nchini amepiga marufuku waumini wa kanisa lake kutoa sadaka za sarafu na kusema hilo ni kosa la jinai na akuna aja ya kudharau mungu..mchungaji huyo ambae ametangaza rasmi kama huna noti usitoe sadaka kanisan mwake amesema kuliko aende akaulizwe mbinguni bora akiri akukuwa na sadaka zakutosha huku akijua watu wanaangamia kwa kutoa sarafu....kazi ipo kwa habari zaidi nunu gazeti la msemakweli...leo jumapili.

    Hivi yule alietoa senti kadhaa kwa yesu akasema hyu ametoa zaidi zilikuwa noti eehhhhhhhhhhhhhhhh??????????????? Haya mafundisho wanayapata wapi jamani........haya wahs wa epa kanisa liko wazi kwa ajili yenu si naniiino atuitajiki.........haya mambo ni ya kumwomba mungu yananikumbusha nikiwa arusha ukifika pale stand mjin uliza kuna msikiti mmoja huo ni secial kwa matajiri wafnyabiashara na baadhi ya wah walipoona watubaki wanajazana...kama unafahamu hotal ya crown pembeni kuna kagorofa unaweza hisi hotel ni msikiti ule wakajengewa na kuamriwa wawe wanaensa sali pale na kugawiwa msaada kila ijumaa....panajaaje ijumaa.....

    Mungu aturehemu
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Huyo si Mchungaji wa kondoo wa bwana! Hilo kanisa linawafaa mafisadi wenye vijisenti.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaa haaaaaaa
    nimecheka sana kwa kweli....................


    This is funny...................................
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    toboa kabisa ni kanisa gani hilo?
     
  5. b

    bwanashamba Senior Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee bwana uyuo mchungaji ni yule Pastor hummer au?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu naelekea mjini sasa hv azania kwenye harusi nanunua usiku nikuabalishe najua umelifurahia sana
    muwe pekee yenu humo ndani wa noti
    am kiddin
     
  7. b

    bwanashamba Senior Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu inabidi tusimamae imara na tusiyumbishwe na aya
    makanisa yafaa tukae pale tulipowakuta wazazi wetu wanaabudu
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mi binafsi nimelipenda kwa kweli...na natamani wana jf wote tuwe member nikipata gazeti nitawapa
    liko wapi unajua ukiwa na uwezo wa kutoa kanisani hata nyumban kwako hutokuwa mbaili ...najua humu ndan kuna mijianaume
    mingine mibailikweli uasiku ikirudi inakula pale hotel za magomeni ikifika nyumban sijisikii kula watoto wanakesha na kisamvu
    huku kashapiga pilau na supu ya pweza........so ni kanisa zuri kujiandaa na maisha
     
  9. green29

    green29 JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mchungaji akawa sahihi ndugu zangu. Mara nyingi tunatoa sadaka chenjichenji au kama ni noti basi ni zile walizokataa makonda.

    Kwa upande mwigine, uwezo wangu kama ni kutoa coins tu basi nitatoa hizohizo na akitaka akazitupe. Lakini kama natoa sadaka mara moja kwa wiki na kipato changu Mungu anasaidia sioni sababu kwa nini nisitoe sadaka ya maana. Wazee mbona hata changudoa siku hizi tukiwapa vi-coins wanakataa na hatuji kulalamika hapa wakati wao ndio wanatuongezea mzigo wa zambi za kwenda kutubui kanisani??? Inawezekana lugha ya huyu mchunga kondoo ni ya kibabe lakini ukicheki fresh utagundua anayo point. Nijuavyo mimi Sadaka ni jambo la hiari na Kama kipato ni kidogo tutoe tulichonacho au tuache kabisa kutoa. Mwenyezi Mungu akijalia kipato kama ni kizuri basi tuache mzaha wa kutoa senti 75 makanisani na kwa ombaomba mitaani.
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nimecheka sana,lakini alichoongea ni kweli,mtu uinatumia elfu hamsini pale mango garden kwa usiku mmoja tu,halafu kesho ukienda church unaacha coins hata mia hazifiki,hiyo ni noma tuache mambo hayo.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna wanaotoa coins kwa inda.....lakini kuna wanaotoa coins kwa kuwa ndo waliokuwa nacho....sasa hawa anawaambiaje?
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Safi kabisa mchungaji. Kama hawawezi kutoa kwa hiari "ingiza mkono" mifukoni mwao ujichukulie. Vinginevo utakosa mlo na mahitaji ya lazima kwani mtumishi wa madhabahu anakula vya madhabahuni. Sasa kama wale unaowahudumia wanakuwa na mkono wa birika ufanyeje? Wawekee sheria kali!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mi nampenda sana mzee wa upako kuna sadaka fulan ukifika pale una 500 wanakushusha chini kama awana akili nzuri
    uheshimu madhabahu
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Pdidy!
    Toa kwanza boriti iliyoko jichoni mwako, na hivyo utaona sawasawa kiasi cha kuweza kuondoa kibanzi kilicho katika jicho la ndugu yako! Kila ninaposoma post zako huwa nasikia kichefuchefu kwa sababu unaandika kama mtoto wa darasa la kwanza! Ndugu yangu, hata kiswahili kinakushinda kuandika/kujieleza? Au ulikimbia shule? Huwa unashikiwa bunduki unapoandika post zako? JIREKEBISHE TAFADHALI!
     
  15. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naona Pdidy ans shida kubwa ya "h" na "y". Zinamshinda sana kuzitumia sijui kwa nini. Labda masahihisho yako yatamsaidia kuwa makini.
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Mar 14, 2015
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wacha uzushi wako Mgalatia !..........Msikiti wa Mashia na Mashia hawana tofauti na Wagalatia, wao huwapa pesa Waislaam waingie Ushia.
    Sasa usifananishe tamaa zenu za Kigalatia na Uislaam. Pdidy

    'Enyi mlio amini (Waislaam !) kuweni wenye kusimamia uadilifu, mtoao ushahidi kwa ajili ya Mwenyezi Mungu, ijapokuwa (hata kama) ni juu ya nafsi zenu, au wazazi wawili na jamaa zenu. Akiwa tajiri au maskini Mwenyezi Mungu (ndiye) anawastahiki zaidi. Basi msifuate matamanio, mkaacha kufanya uadilifu. Na mkiupotoa (ukweli) au mkajitenga nao, basi Mwenyezi Mungu anajua vyema mnayo yatenda.
    Qur'an: 4:135.
     
  17. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ilivyotoka coin ya tsh 500 nilijua italeta shida hadi ktk nyumba za ibada.

    hizi coin, ni shida sn.
     
Loading...