Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji anaswa akimuogesha mke wa mtu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Michael Amon, Mar 24, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    AMA KWELI dunia imekwisha, makanisa, watumishi wa Bwana wanazidi kumtia hasira Mungu kila kukicha, Afrika ndiyo inaongoza. Mtumishi mmoja wa Mungu nchini Ghana amenaswa hivi karibuni akimwogesha mke wa mtu ambaye ni muumini wake kwa madai anamtakasa.

    Picha ya mtumishi huyo ilipigwa kwa siri na kamera ndogo iliyotegwa eneo la tukio.

    Habari zinasema mtumishi huyo (jina lake halikupatikana mara moja) alimwogesha mwanamke huyo wakati wa mfululizo wa maombi ya utakaso maarufu kwa jina la Deliverensi.

    Baada ya kumaliza kumwogesha, alimfuta maji kwa taulo na baadaye kumpaka mafuta aliyodai yana upako wa ki-Mungu ‘Anointed'.

    Ni vyema jamii ikaangalia upya sera za makanisa, hasa ya kiroho, wanayojiunga nayo kwani mengi hayafuati maagizo ya Mungu bali shetani.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hakusukuma gozi!?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Dah! Kwa kweli hilo mimi sina uhakika nalo. Ila possibility ipo.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakutupia??? kama hakutupia inaweekana kweli ni upako
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko wapi kama mchungaji anampa utakaso muumini wake mwili mzima?
     
  6. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hakuna kwa vile si mkeo aliyekuwa akitakaswa mwili mzima.Jaribu ku-reverse entries kisha utafakari.
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo lolote!ROHO IPO NDANI YA MWILI!UTAKASO WA KIROHO WAENDA SAMBAMBA NA UTAKASO WA MWILI!!
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    jamii itaangaliaje upya hili wakati lipo ki-imani zaidi na muumini amekubaliana na hali halisi! Labda kuwekwe mipaka ya imani ikiwa inawezekana.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndo maana imeandikwa tuzichunguze hizo roho... Si kila anayeibuka na kuhubiri umkimbilie......matokeo yake ndo hayo....
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Wala usitetee upumbavu mkuu. Hakuna dini wala dhehebu linalomwabudu na kumheshimu Mungu lenye taratibu za kishetani kama hizi. Wala hakuna maandiko yoyote yanayoruhusu upuuzi kama huu.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Heri yako wewe uliyeliona hilo mkuu.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Imani gani ya kukaa uchi kama sio dini ya kumwabudu shetani hiyo? Kama ndio hivyo basi uwe unaingia kanisani au msikitini ukiwa uchi.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Bora umwambie wewe mkuu maana nikimwambia mimi nitaonekana mnafki.
     
  14. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndiyo mambo mutakayayakuta kwa akina Anthon Lusekelo, Gwajima , Kakobe na akina Mwingira. Na utagundua kuwa victims wengi akina mama katika mtego huu. Nayo inatokana na imani haba kutoka kwenye madhehebu yao ya awali kwa hiyo wasimlaumu mtu kwa udhalilishaji huu.
     
  15. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile scandal ya Josephat Mwingira mwana wa kunyumba ya kuendekeza libeneke na mke wa mwanasheria na muumini wake mtiifu hadi alitoa kiwanja kama sadaka na Mwingira akajenga jengo lake binafsi, imeishia wapi?

    Mwenye updates atujuvye.



     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Weni yanawashinda mpaka wanaachia ngazi kwa kushinikizwa na hata wakiwa nje ya kanisa hawaachi vituko, tumesikia ex padre maarufu sana Tanzania akitembea na mke wa mtu.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Usiniambie mkuu. Kumbe haya mambo yapo kwa akina Anthon Lusekelo, Gwajima , Kakobe na akina Mwingira?
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Hiyo kesi mbona sijwahi kuisikia mkuu? Embu nipe details, ilikuwaje?
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Ni padre gani huyo mkuu?
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    unaelewa maana ya EX PADRE?
     
Loading...