Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchungaji amtabiria kifo" Ney wa mitego"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ruttashobolwa, Sep 23, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Mtu anayejiita mchungaji hivi karibuni amemtabiria kifo rapper Ney wa Mitego kwa kudai kuwa atafariki kwa kuchomwa na kisu au kupigwa risasi.

    Ney amesema mchungaji huyo alimfuata nyumbani kwake na mpaka picha zake anazo.

    “Nilimrekodi pia, alikuwa anaongea kwa confidence sana, lakini mimi sitishiki na wala siogopi, mimi namtegemea mwenyezi Mungu. Hiki ninachokifanya ni kipaji cha pekee na hawajui kwanini najiamini na siwezi kuacha kukifanya hiki,” Ney alikaririwa jana Jumamosi kwenye kipindi cha Tagz Weekly chaDTV.

    Ney amesema mtu huyo alimwambia kuwa ameoneshwa na mwenyezi Mungu, kwamba yeye ni nabii na ni lazika amfikishie ujumbe huo.
    “Mwanzo alifika home, aliwakuta wadogo zangu, mimi nikasema amekuja from nowhere siwezi kuongea naye, alianza kuongea na madogo, akawaambia anataka kuonana na Ney mwenyewe, nikawaambia mwambie aondoke.
    Nikaona haina haja kwanini nisiongee naye, aliacha namba za simu, dogo akampigia akarudi, kurudi ndio akaongea aliyokuwa anaongea.”
    ”Watanzania wajue kuwa wameanza kutokea watu ambao wanatabiri kifo changu ila nawaambia mimi najua siku yangu ya kufa labda wao waendelee kufanya harakati zao ili kunifelisha na hawawezi kunifelisha, mwenyezi Mungu ndio anajua mimi nafanya nini na wapi ambapo ntaishia.”alisema ney

    Ngoja tuone huu utabiri utaishia wapi maana siku hizi watabiri ni wengi, wengine wanaangalia mazingira tu unavyo ishi na watu alaf wanasema wameoteshwa. Mimi sidhani kuwa hule wimbo ndio unaweza kuzaa haya yote.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Kuna nyimbo yake amesema yeye ni mtoto wa LUCIFER sasa leo nashangaa anaposema anamtegemea mungu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Maji yatakuwa yamefika shingoni.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi huyo Mchungaji ni mafia,anaweza akaunda kundi la vijana akawalipa fedha wakamfanyia kitu mbaya Ney,Cha msingi Ney mkamate huyo mchungaji weka ndani...
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa anatakiwa achukue hatua!

     
  6. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ney ndio nani? auwawe kwa sababu gani? anajishughulisha na nini hapa Tanzania?
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wasanii wakiona wamekaa muda bila kuandikwa magazetini wanatafuta kituko tu almradi wapate kuandikwa,..Who is Ney bwana..
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila nafc itaonja mauti ishu ni time ya kusepa 2,kwan wengi twaogopa kuwahi.hata hivyo ney amekuwa akijitengenezea maadui kwa kuwadis wenzie coz hana talent,akiacha kuwaimba wenzake ataimba nini?ukizingatia ajira zenyewe hakuna, elimu finyu, so kila kijana nowdays either ni msanii wa kuimba au kuigiza.too sad sijui baada ya miaka 20 ijayo tutakuwa na taifa gani!!!!!!!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh, R.I.P Ney wa Mitego...
     
  10. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Km ataendelea hv nahic kua huu utabiri unawez ukatimia kwl.Yeye baad y kukomaa n game anaendekez mipasho hajui kua anajitngnezea maadui bure bila y sbb kwan ht baadh y shutuma anazowatolea wnzie nyngn zinamuhusu.Kwa mfano inshu y makahab wny vwngo ajue kua demu wk(Nisha) mwnyw n kahab mwny kiwang tena n teksi bubu y maana na ameshakutw na maskendo kbao ikiwemo ya usagaj japo anakataa kua c demu wk.Hasipobadilik Bwana anawez kutwaa kwel na km kun m2 wk w karib humu ajarib kumshauri kuwa akomae n game tena yy n mwan hiphop taarab z nn ss?.
     

    Attached Files:

  11. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    ney charity begins at home hebu shughulika na huyu kwanza utakufa cku c zk.
     

    Attached Files:

  12. L

    Lekausia Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila pia huyo ney apinguze kuimba pumba we mtu anasema anampenda demu wake kuliko mama yake hadharani si viroba hivyo kweli
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    sure mkuu...
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Mkuu jaribu kuandika kiswahili kizuri.
    Kuhusu nisha, Ney alimkana waziwazi kwenye kipindi cha hot mix, alisema hana uhusiano wa kimpenzi.

     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mchungaji ka take advantage.

     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nay wa mitego ndo nani?
     
  17. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ney atakua mtu wa bongo muvi
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    elimu ni mali ndugu, huenda hajui lucifer ni shetwani yule mwovu ibilisi
     
Loading...