Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji amfagilia kikwete!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kadogoo, Oct 16, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    UCHAGUZI WA MWAKA 2005 WACHUNGAJI WALIMWITA JK KAMA NI CHAGUO LA MUNGU MWAKA HUU INAONEKANA WACHUNGAJI WAMETOFAUTIANA KAMA VILE KURA ZA MAONI ZINAVYOTOFAUTIANA HABARI ZAIDI GONGA HAPA: HabariLeo | KIkwete: CCM imeshashinda
     
  2. M

    Mikomangwa Senior Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si wachungaji wote ni wapakwa mafuta. Huyo mchungaji ni mpiga ramli tu kama Sheikh Yahaya. We can't rely on diviner priests!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni vyema mashehe waliokuwa wakilia na maaskofu kama akina kakobe kuwa wasiwachagulie kiongozi wapigakura sasa waache unafiki na wamshukie huyu njemba...............................mashehe ni wa ajabu sana mwaka 2005 wakati askofu wa jiji kilaini anampigia debe jk na kumvika kilemba cha ukOka kuwa ni chaguo la mungu mashehe walikenua meno sasa maaskofu hao wamemhama jk baada ya kuijua ajenda ya siri aliyonayo sasa mashehe hao hao na ajenda yao ya siri ni kilio na kusaga meno na wanalalama...................why double standards?

    treat others the way you would wish to be treated.........
     
  4. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lakini huyu askofu mbona anamfagilia jk baada ya mashehe kupiga kelele dhidi ya ukereketwa wa kakobe kwa chadema?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I wapi college ya mashekhe waliowasuta viongozi wa dini wenzao kuwa wako bias.?

    Tanzania imejaa wanafiki mpaka inachosha sasa.
     
  6. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145

    Akihutubia Kibaha Mjini jana, Rais Kikwete aliwambia wapinzani kuwa wameshindwa kuendesha siasa na sasa wanacheza mchezo mwingine ambao ni ‘sihasa'.

    Alisisitiza kauli yake kwamba uchaguzi mkuu wa mwaka huu ni wa kisiasa na hauna uhusiano wowote na kuchagua kati ya Biblia na Korani, akiwataka wananchi wakatae wanasiasa wanaohubiri kuchaguana kwa misingi ya dini.

    Aliwaeleza wananchi hao kuwa CCM ndicho chama chenye sera bora za kuwaletea maendeleo na kwamba vyama vingine vinaiga mambo ya chama hicho tawala, lakini hawajapatia.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Aliwaeleza wananchi hao kuwa CHADEMA ndicho chama chenye sera bora za kuwaletea maendeleo na kwamba vyama vingine vinaiga mambo ya chama hicho , lakini hawajapatia
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Aliwaeleza wananchi hao kuwa CHADEMA ndicho chama chenye sera bora za kuwaletea maendeleo na kwamba vyama vingine vinaiga mambo ya chama hicho , lakini hawajapatia
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kumbe *****!
     
Loading...