Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji alonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Jan 7, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa wachungaji na ma padiri ndio walioanzisha chokochoko mpaka yakatokea mauaji ya kimbari huko Rwanda, sasa wanaleta chokochoko hapa Tanzania.
     
  3. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na ndio watu kama hawa walishirikiana na Wauwaji wa kiserbia na katili mulosovik kuua halaiki ya watu huko Srebzenika na Bosnia Herzogovina miaka ya 90!!!!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu kajamba humu ndani. Anahaha kila sehemu na kujamba, fuuuuu.........
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Na Somalia viongozi wa dini hasa mashekh wamefanya nchi hiyo isitawalike kwa zaidi ya miaka 20 sasa.
     
  6. n

    notradamme JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,015
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SIONI UPAKO machoni mwa huyu MCHUNGAJI... sijajua anachunga nini lakini nina hakika hachungi kondoo wa bwana. labda anamchunga yule THE ''BEAST'' aliyetabiriwa kwenye maandiko matakatifu.
    after all, hakuna mwenye mamlaka ya kuchukua uhai wa muumini wa kweli isipokuwa ni MUNGU pekee. ukiona mtu anaogopa roho yake kuchukuliwa na mwanadamu!!! basi hana imani kwa mungu wake... vipi wanapenda kwenda mbinguni halafu wanaogopa kifo???? YESU alikubali yote NA AKAWA TAYARI ILI KULITIMIZA NENO. na mwisho akawaombea mungu awasamehe kwani walikuwa hawajui walitendalo.
    hawa wanafiki walambao miguu wanasiasa wanataka kuiingiza hii nchi katika umwagaji damu.... ingekuwa tuna RAISI DICTATOR,,, Watu wa aina hii ni kuwapotezaaaaaaaaaaaaaaaaa. na yeyote anayemuuunga mkono pumbavu kama huyu naye atakuwa mpumbavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WaJF, kabla ya kuanza kumurushia makombora Pastor Munishi, kwanza tujue ni kwanini anaipinga CCM kiasi hicho? Kwani nini alikimbilia Kenya na kuomba uraia wa Kenya? What is the motive behind yeye kuwindwa na CCM? alifanya nini kibaya kwa CCM? kwani nini CCM wamtumie yeye Majasusi? kuna maswali mengi sana ya kujiuliza kabla ya kumuhukumu.

    Mimi binafsi nakubaliana na mengi anayosema Pastor Munishi, ni kweli CCM wamezeeka, majambazi, wauaji, waporaji wa haki, kila neno baya na jambo baya ndani ya nchi hii lina mkono wa CCM, bila CCM ni kweli Tanzania tungekuwa mbali sana kimaendeleo, na wala siyo hapa tulipo.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anaongea full points, kama utamsikiliza kwa makini
     
Loading...