Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji afungwa miaka 30 jela kwa kubaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongolander, Aug 9, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Send to a friend Saturday, 07 August 2010 10:04 (Mwananchi web version)




    Gasper Andrew
    New Kiomboi

    MCHUNGAJI wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), katika Kijiji cha Chemchem, wilayani Iramba, amehukumiwa adhabu ya kifungo cha miaka 30 jela, baada ya kupatikana na hatia ya kumbaka muumini wake wa umri wa miaka 19.

    Adhabu hiyo dhidi ya mchungaji Japhet Nakomolwa (26), inaambatana na kuchapwa viboko 12.

    Hukumu hiyo ilitolewa jana na Mahakama ya Wilaya ya Iramba, baada ya kuridhishwa na ushahidi wa upande wa mashtaka katika kesi hiyo.

    Hukumu hiyo ilisomwa na Hakimu Mkuu Mfawidhi Mrisho Kariho.

    Mapema, Mwendesha Mashtaka Mrakibu Msaidizi wa Polisi, Adamu Chasama, alidai kuwa mshtakiwa alitenda kosa hilo Novemba 16 mwaka jana.

    This is what will happned to our daughters if they go to church, Sio kwamba mafisadi na wezi wameingia kwenye siasa bali pia wahalifu na wahuni wanavaa majoho ya Mungu.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh, alimbakaje?
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hao walikubaliana, msichana wa miaka 19 anabakwa kweli?
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    walikubaliana, tatizo yule mchungaji akamtelekeza binti kwenye gari bila kumpa hata nauli - lilisanuka pale yule binti alivyoshushwa na kukabidhiwa kwa police sasa katika kuhojiwa likaingizwa na lile la ukumwingilia ki unyumba ambapo likawa ni ubakaji moja kwa moja.

    Pamoja na yote hayo mchungaji ana hatia - ni kosa kubwa sana mchungaji kula kondoo wake. afungwe ili iwe fundisho kwa wengine.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    ni kweli wacha atuachie na waumini tutafunane kondo kwa kondo sio kila siku wao
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ula kilicho karibu yake,mchungaji wacha ajimegee kondoo
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    do not generalize that all who go to the church shall be befallen by the same fate. afterall the said pastor faked the poor girl for the allerged requirement of a house girl by his dar based brother.

    gonga hapa

    usipotoshe maneno vinginevyo tutakubatiza kama mzee wa porojo.
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hapa mkuu umenipa raha kula tano kudadadeki - teh teh teh
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole mchungaji
     
  10. Nyaongo

    Nyaongo New Member

    #10
    Jul 4, 2013
    Joined: Jul 4, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    This is an act of indiscipline and insanity before the holy face of our lord jesus christ!!!! The light of our God father shines upon all !!! Amen
     
  11. Nyaongo

    Nyaongo New Member

    #11
    Jul 4, 2013
    Joined: Jul 4, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mchungaji :thumbdown:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...