Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji adai Kupanga uzazi ni kumkosea Mungu..................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 25, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Nimeiona hii kwenye gazeti la Tanzania Daima nikaona niwamwagie kwenye jamvi tuijadili .....hivi imekaaje vile.......................







    Mchungaji: Kupanga uzazi ni kumkosea Mungu


    na Danson Kaijage, Dodoma


    [​IMG] MCHUNGAJI wa Kanisa la Evangelistic Asembless of God (EAGT) James Ibrahimu maarufu kwa jina la Majembe Makali amewataka Watanzania kuacha dhana potofu ya uzazi wa mpango inayohamasishwa na taasisi mbalimbali na serikali.
    Akiwahubiria waumini wa kanisa hilo wakati wa ibada iliyofanyika kwenye kanisa la EAGT Siloam Ipagala, Dodoma mjini, alidai kitendo cha uzazi wa mpango ni kufuru mbele za Mungu.
    Mchungaji Majembe Makali alisema pamoja na taasisi mbalimbali na serikali kuhamasisha aina hiyo ya uzazi ni tendo la aibu ndani ya nchi na jambo linaweza kusababisha laana kwa taifa.
    Akihubiri kanisani hapo alisema inasikitisha kuona watu wanajiita walokole nao wanaingia katika mkumbo huo aliouita wa kishetani wa kutumia vidonge vya majira huku akifafanua kwamba uzazi wa mpango unatakiwa kufuatwa na wasiomwamini Mungu kwa maelezo kuwa ni mpango kutoka kuzimu.
    Mchungaji huyo alikwenda mbali zaidi akidai kuwa mpango huo ni dalili za mtu kushindwa maisha kwa visingizio mbalimbali na kubainisha kuwa wote wanaofunga kizazi wanamkosea Mungu na kwa mtaji huo wanatakiwa kutubu kwa kumwekea Mungu mipaka ya uumbaji wake.
    Kanisa la EAGT linapinga uzazi wa mpango na hata Askofu Mkuu wa Kanisa hilo Dk. Moses Kulola huwahimiza washirika wake kuacha matumizi ya vidonge vya majira na njia zote za uzazi wa mpango.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Huyu mchungaji nimwonavyo mimi anatunga Biblia yake mwenyewe...........ni vyema angelinukuu ni vifungu vipi ndani ya maandiko matakatifu vinapinga uzazi wa mpango kulingana uwezo wa kumudu gharama za kuihudumia familia....................

    Mwenyezi Mungu aliposema nendeni mkaijaze dunia hakumaanisha tufanye hivyo bila kutafakari juu ya uwezo wa kuituna familia zetu..................

    Labda ndiyo maana huyu mchungaji wanamwita ni majembe makali........................
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    yeye mwenyewe ana watoto wangapi? labda tuanzie hapo. siyo swala la kukataza wenzie wakati yeye anatumia
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nadhani mtu unatakiwa kufikilia kabla hujawaleta watoto duniani mambo yafuatayo:
    Msosi bora (sio ilimradi washibe)
    Elimu bora (sio kusoma na kuandika tu)
    Maradhi bora (sio bora usingizi)
    Mtaji wakutosha (sio kuhangaika na ajira za kibongo)
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante ELIA ila hapo kwenye nyekundu una maana MALAZI BORA?
     
Loading...