Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaj na waumin!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAN I, Apr 12, 2012.

  1. M

    MAN I Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat shamrashamra za pasaka znaendelea kunamchunaj(jinatunalo)altoa kal yamwaka michano ilkua iv nanukuu "kunakiungo kidogo cha mwili kiungo hicho kinafanya watu wagombane,wapatane,wauwane, lakni kikubwa zaid kiungo hcho kinafanya ndugu wagombane kiungo hicho ni......"waumin wote wakamaanisha mchungaj akasema mnawaza zamb kiungo hcho ni ULIMI
     
Loading...