Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pss, Sep 14, 2010.

  1. p

    pss Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kuwa na mchumba ambaye kazi yake ni kubeep na kuomba vocha2 na hata ukimtumia anaishia ku2ma msg ya thanks,je huyu atakuwa mchumba wa kweli?.:violin:
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    karibu jamvini utamaduni wetu ni kusalimie wakubwa na wadogo

    Pili upo form ngapi vile hadi huu mchezo mchafu huujui? chapa lapa hapo umeshafanywa ATM zamani gani
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo mchunaji mm wa design hii nikisha mega naachana nae.
    Nachapa mwendo
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa labda bado hajagundua kama anadanganyika:becky::glasses-nerdy:
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na wewe muombe vocha akikutumia na wewe mtumie message ya THANKS kwishnei
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nawewe!!!akgh!!Hivi mchumba anabipu??au huyo ni mzizi mwenziyo!!Mchumba anapiga hatakama salio limeisha lakini anapiga mpaka litakapo ishia,
    Mchumba aombi salio nikwamba wewe ukinunua unamnunulia na yeye!
    Iweje mchumba akutumie sms ya asante wewe ujijue nafasi yako kwake haina maana kwani hataumpe 10000 hatakupigia atakuja kukupigia imebaki 300!!:mad2:
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    utamega wangapi na kuchapa mwendo?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we dogo, huyo ni mchumba kweli au demu tu!unajua haya majina sometimes yanachanganya!kama ni mchumba basi hafai, lakini kama ni mlupo tu, changudoa, malaya sioni ambacho utakuwa unashangaa hapo!
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi namvumilia hadi nimchape, then simtumii tena hiyo credit, akitaka atambae zake....! Ndio atajua "cha bure sumu".
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakata kiu au namaliza ukakasi nachapa mwendo
    Uzuri Kiu huwa haishi unamega leo kesho kutwa kiu inakukamata tena.
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio siri jamani mi issue ya kuombwa ombwa vocha inanikeraga sana, hata kama nilikuwa nafuatilia mlupo, naupiga chini!
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye "red" ni nini mkuu?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    asee! Utakuwa hupati kitu kwa mwendo huo siku hizi wamekuwa too commercialised, fuata ushauri wa Fidel80 hapo
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi ndio maana kiongozi hao wa kuomba vocha huwa siwataki,wa kwangu huwa ni wale wa kupeana bia 2,3 kisha mambo shwari......................!!!!!!!!!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hisani ya watu wa marekani!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukipenda kupokea uwe tayari na kwenye kutoa au sio mpwa maana vocha ni hela basi awe anajua zinapatikana vipi ndio ajue kuomba na pia akiombwa awe tayari kutoa fasta bila kuuliza maswali
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Fidel80 sprite waliishakwambia TII KIU YAKO
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkulu kumbe na wewe muoga kuombwa vocha
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateMon Sep 2010Posts1 Thanks : 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power0
     
  20. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Udogoni kwako hukuwahi kuvua samaki nini alikuwa katika nchi ya jangwa hata bwawa halikuwepo.!?
    vumilia pengine mbichi hizo zikiiva zinaweza kuwa maridhawa ila ujue hako katabia sio kwa mtu mwenye mapenzi ya dhati na wewe.
     
Loading...