Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by i pad3, Mar 16, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    natafuta mchumba ..mimi nipo single, nina kazi ,usafiri,nyumba ndio nimeanza kujenga,naishi dsm.umri wangu haujazidi 30 na haujapungua 27.
    ninayemtafuta
    -Awe mtanzania(nchi zingine sitaki)
    -awe na elimu yoyote
    -awe na mtoto au asiwe naye
    -awe na kijungu cha maana(sio cha kichina)
    -awe tayari kuvaa mapigo ninayoyapenda(sio maoveroli)
    -awe mwaminifu kama mimi
    -awe tayari kushirikiana na mimi kimawazo
    -dini yoyote
    -awe na kazi ama asiwe na kazi sio tatizo
    -asiwe mtumia mkorogo
    -awe na nyodo,asiwe amezoeana na wanaume wengine bila jambo la maana.
    -awe muelewaji
    (akae akijua kuwa kucheat hakutakuwa na msamaha kwani hata mimi sitokuja kumcheat..sinaga hizo tabia, kwangu hazian mashiko )
    naruhusu PM yoyote kutoka kwa wadada wa kitanzania tu....Ilove you Tanzanian ladies.
    i pad3
     
  2. d

    divalicious Senior Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best katika search yako!
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante. wewe umeolewa? au nianze kukupm?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Halafu mukishampata??
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Do masharti yote hayo....wewe umekamilika kihivi. Naona bora utengeze wako unle
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmnh mbona yuko flexible sana au hayo ya kijungu fulani yamekushinda?
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    madame unataka vigezo gani tena zaidi ya hivyo? nipe vyako unaweza kukuta unavyo ninavyovitaka sema unaogopa tu
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dada neema asante kwa kumuelewesha
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hizo zimenishinda hasa hiyo ya nyodo, mimi napenda kukenuka na kila anayepita.
     
  10. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa madame jamani mbona hizo ndio rahisi sana, kama unajichubua kama wakongo ni kitendo tu cha kuacha basi, kma una la mchina sio tatizo kiviile,mapigo ninayoyapenda nina uhakika nitapenda mapigo yako,kukenulia watu mimi sitakuwa nashida sana ilimradi tu hutoi mambo nje.
    karibu...ni kupm kabisa?
     
  11. k

    kodak12 Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunakoelekea naona mwanadamu amataka kushindana na Mungu ktk uumbaji
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini? niambie kitu ambacho hakikutakiwa kiwepo hapo na wewe weka vigezo ya mchumbawako hapa tuone
     
  13. N

    Nareem Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    hapo kwenye nyekundu kunatunyima nafasi siye tusio navyo. Jamani vijungu vinakazi gani kwani? Mbona mnafanya wanawake wasionavyo wakose raha. Na hii ndo inafanya hata mchina akahitajika! Badilikeni wakaka!
    Haya ngoja tuwaachie wenye vijungu wachangamkie.

    Halafu hapo kwenye bluu, unamaana unataka mwanamke mshari au? au umesahau 'si'?
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ivi hua na mm najiuliza mara kibao ni kwanini wakaka wengi wanapenda wadada wenye vijungu......hua vinasaidia nini jamani cha muhimu uaminifu na mapenzi ya kweli basi
     
  15. w

    web engineer Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siwataki hao nataka mdada wa kutoka hapa JF kwani hii option ya kutafuta wachumba imewekwa ya nini?
     
  17. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina maana hakuna mdada single hapa JF? jamani mimi sitanii tukishaelewana nakupatia facebook page yangu na skype ili ujue kuwa nipo serious.
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tupo lakini tunazingatia vigezo na masharti
     
Loading...