Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Evanjoman, Jan 11, 2012.

  1. E

    Evanjoman Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume wa miaka 30. Ni mrefu kiasi cha 5' 9'. Nina umbo la kispoti. Nina elimu ya graduate. Nina busara na nimeokoka. Ni mwaminifu. Natafuta mchumba wa kumwoa mwenye sifa mzuri. Naomba tujuane ukiwa tayari. Kiswahili changu kisiwe shida. usiwe na tabia ya kuchezea watu ndo uje kwangu. There tayari kutambulisha na kwa wazazi. Email yangu ni emickbee@gmail.com Nakusubiri
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hebu wawekee na voigezo vya huyo mchumba mana nimepishana nao kibaaao njianai wanakuja ili wakifika wasipate taabu
     
Loading...