Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fmewa, Oct 13, 2011.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, najitokeza katika hili jukwaa kuomba ushauri.
    Nina miaka 27 na kuna binti ambae nimetokea kumpenda na nimeamua kumuoa awe mke wangu. kwa vile nimekuwa sina mazoea nae ya karibu sana nilimuuliza mtu ambae anamfahamu na wako karibu nikitaka kujua kama yule binti yuko tayari kuolewa kwani bado ana 18years, alipoulizwa yule binti alisema kuwa yupo tayari ila alitaka kunifaham kwani alikuwa hanifahamu vizuri. Tulipokutana na kuongea yule binti alisema kuwa hayupo tayari kwa sasa kwani wazazi wake wana mpango wa kumpeleka chuoni mwakani september ila akasisitiza kuwa umri wake bado ni mdogo sana na hafikirii kuolewa kwa sasa kwa umri wake. Nilipoendelea kuongea nae aliendelea kusisitiza kuwa yeye umri wake bado ni mdogo na anadai kuwa alikuwa hajafikiria kuolewa kwa sasa eti kwa ajili ya umri.
    Kufuatia majibu hayo nashindwa kujua kua labda anajaribu ili ajue msimamo wangu kama niko serious au ndo mambo ya kina dada yaani niko njia panda ila kwa kweli nampenda na ninamaanisha kumwoa. naombeni ushauri ndugu zangu
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui bwana hasomi uyo 18?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    27 na 18 years
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mwache ale maisha kwanza uking'ang'aniza atakuja kukusumbua badae.na ni hivyo tena anaenda chuo utakua unalia kila cku .......ila na ww mkuu mbona hivyo ht hamjafahamiana ushatangaza ndoa!!!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe siye chaguo lake hivyo mission fail, jipange pengine maana mapenzi yakulazimishana na yale yakuondo mkosi wa ndoa siku hizi hakuna kabisa.
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona nyie wote umri wenu bado mdogo hauendan na presha mliyonayo ya ndoa?niisliongelee sn kwan hayo ni maamuzi ya mtu binafsi!Inawezekana kbs hayuko tayari kuolewa km alivyokueleza malengo yake ni kuendelea na masomo,pia km mwanzon alimkubalia huyo uliyemtuma kuwa yuko tayari kuolewa lkn mlipoonana akageza kibao inawezekana hakukupenda baada ya kukuona na kuongea na ww,au pia labda anakupima msimamo wako pia,nakushauri usiwe na haraka peaneni muda wa kufahamia vizuri kwan kwa mujibu wa story yako hakuna anayemjua mwenzie vizuri,fahamianeni na km kila mmoja akiridhika na mwenzie ndio mfikie kuongelea ndoa,ndoa si mchezo waulize waliooa watakupa habari yake,acha kukurupuka!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    at 27 ni sawa kabisa kuoa,ili kuingilia programme ya mwenzio ya masomo sio sawa.Mwonyeshe upendo,jaribu kuwa karibu naye,take your time atakuzoea na pole pole atakupenda.Ukiwa mvumilivu unaweza umpate na may be in 3 years time mnaweza oana .best wishes.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    atakusumbua huyo age difference kubwa sana, mara nyiingi huwa wanashauri age difference isizidi 5 yrs. huyo atakusumbua akishaanza kujua maand ya mapenzi ingawa siku hizi wanaanza mapema sana kuanzia 15yrs. good luck
     
  9. M

    Maengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe si unampenda? Kama unampenda kuwa na subira basi! Huyo bado anataka kukufahamu vizuri kama kweli uko siriaz na unachokisema! Wewe cha msingi ni kuacha kumkumbushakumbusha habari za ndoa kila mara na utaona matokeo yake, hiyo thread aliyokuwa hataki hata kuisikia ataianzisha mwenyewe! Fuata ushauri wangu kaka!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kukujaribu hapo msikilize anachokuambia! 18???? Au unataka, msomeshe kwanza. Halafu usituambie 'eti anasema hajanifahamu vizuri', wewe sema ukweli mmefahamiana lini isijekuwa we ndo umemfahamu muda mrefu tofauti na yeye basi unaforce naye akufahamu! Embu tupe ufafanuzi!
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!! she is too young kuolewa..............kama kweli umempenda, mwache asome shule kwanza, na kama anakupenda na wewe then akifikisha kama 23 hivi ndo muoane. Usisahau kumshirikisha Mungu katika utafutaji wako. All the best.

    Stay blessed.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Atakusumbua sana baadae, muache kwanza asome na akili yake ikue.....
     
  13. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasomi ila amemaliza Form four last year
     
  14. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasukuruni nyote kwa ushauri wenu mzuri mmenifungua ufahamu kuelewa yale a,bayo nilikuwa siyaelewi. ila kwa habari ya kusoma mie sijakataa ila napata wasiwasi kwani ilikuwa kwamba aende kusoma mwaka huu lakini tatizo ni fedha ila hiyo mwakani kuna rafiki wa baba yake amabe anasema kama hali itakuwa mjema anaweza kumpeleka chuoni kusoma.
    Nashukuru kwa msaada wenu wa mawazo
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mi napita tu kuna FATAKI namtafuta.. aliyemuona aniambie kaelekea upande gani?
     
  16. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Usimlazimishe kufuata matakwa yako, mpe muda na uhuru ili aamue mwenyewe
     
  17. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii? we kaka vipi mbona huyo bado mdogo

    muache aende shule atimize ndoto zake kama unampenda msubiri

    sasa we lazimisha kumuoa halafu uje tena hapa jamvini mke wangu ananisumbua

    anapenda starehe alei mtoto vizuri,umri baba haurusu.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ata mimi niliambiwaga hivohivo kwamba bado mdogo eti nisubiri labda baada ya miaka 3,nilipokuja kurudi kijijini nikakuta ameolewa..bahati nzuri ni kwamba nilikua na wachumba wengine watatu so nikachukulia poa..nakushauri uwekeze sehemu zaidi ya moja..ni hayo tu.
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona hapo safi tu? 9 years difference! Hapo bomba mkuu
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hapo kwa 27 ulonayo mdau, ukibeba katoto ka 18, mbona presha tupu hapo. Wanafunzi under 20 ni presha tupu.
     
Loading...