Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu/wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 9, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchumba ni mtu uliemteuwa awe mwanandowa wako katika maisha yako ya baadae,katika uteuzi wa mchumba wahusika wengi wasiku hizi hufanya pupa hatimae hukosa uangalifu wa kuweza kugundua ni nani mchumba mzuri na yupi hafai wakati wanapochaguwa wachumba zao japo ambalo huwa sababishia kupata wachumba wasio saa izi yao au wasio na mwenendo mwema katika maisha yao ya ndoa hatmae huwakumba majuto na adha ya maisha katika ndoa
    TARATIBU ZA KUTAFUTA MCHUMBA
    katika utafutaji wa mchumba muhusika yoyote kabla ya kutafuta anahitajika kuzingatia vigezo vifuatavyo
    Maamuzi ya nafsi yake ni lazima muhusika aangalie kwa kina maisha yake na aamue kiukweli kwamba ana hitajia mchumba kwa ajili ya ndoa na si vinginevyo
    Ashauri wazee na marafiki zake waliowema
    Atulize matamanio yake kwa kipindi chote cha utafutaji ili asijejikuta anavamia asiemtaka
    Awe na subira na ustahamilivu
    Achaguwe anaempenda
    Awe mchunguzi kwa yule aliyemchaguwa kabla ya kumwambia​
    Asikubali vishawishi na wala asishawishike kwa chochote
    NANI MCHUMBA MZURI?
    Mchumba mzuri ni yule mwenye sifa zifuatazo
    awe mkweli na mwaminifu
    awe mtulivu
    awe na huruma
    awe na upendo wa dhati kwako
    awe ni mwenye kukinai{kutosheka]
    awe unaempenda
    awe na heshima
    asiwe mjeuri
    awe msafi
    awe na tabia njema katika mazingira aliyokulia
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    subira ma bachela na maspinster waje wachukue desa hapa.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hujapotea mamndenyi mbona ww ni wa hapahapa!!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nadhan hata mm nimepotea njia!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kweli binti yangu i am sorry,
    nitarudi tena hapa.
     
Loading...