Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu ni mzuri sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tigga Mumba, Jul 6, 2011.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    WanaJF hii kitu inaniumiza kidogo kidogo ingawa navumilia. Mpenzi wangu ambaye nimekaa nae miaka mitatu ni mzuri mno kwa sura mpaka naogopa. Ana kama mvuto fulani na kama kawaida wanaume kutongoza lazima.
    Nimejitahidi kujifanya sina wivu lakini wapi. Tutaoana soon Mungu akijaalia na ananipenda sana.
    Waungwana nisaidieni, naumia kimoyo moyo.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Naomba nirudi baadae kuchangia hapa
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umesema anakupenda...sidhani kama kuna tatizo hapo mkuu...ungeniambia hajaseto hapo ingekuwa ishu.halafu jua kwamba uzuri wa kitu upo machoni mwa mtazamaji...
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umemjibu vyema
    Ni kigezo gani ametumia kutuambia kuwa huyo gal wake ni mzuri
    Nani amemuambia kuwa ni mzuri
    Na je ametulia
    Anaridhika kuwa nae au yupo yupo tuu
    Then nitarudi kutoa ushauri
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mchape mimba fasta, kisha tangaza ndoa
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jaman jaman jaman sasa katika hili usaidiwe nini?
    wakusaidieK ukukodishia komesha security wamlinde?
    wakusaidie kwa kukuambia achana nae?
    AU KAKA UMELETA TAARIFA TU TUJUE MCHUMBA AKO NI MZURI..UONEKANE UMEOPOA NAWEWE?

    CZ SJAONA SHDA YEYOTE KATKA ILO

    wengne ohh mimi handsma demu wako anaogopa braaaabra ....
    wengne ohh demu wangu mzuri sana......ana mvuto....ivi nan ana demu asiyekuwa na mvuto/mzuri?


    unachokiona kwako kizuri/kinavutia ..si lazima kiwe ivo kwa wote..
    ..labda.wenzako wanaulizana ahh uyu nae kafata nini kwa uyu demu..mbona mbaya ivi?mvuto nehii...


    ANYWAYS HONGERA KWA KUOPOA ..KITU CHENYE MVUTO KM SUNSHINE....
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    aaaaah!....nafikiri huyu aliye mzuri ni mwanaume,.......mimi hapa wala sitii neno,......maake navyojua uzuri ni subjective term
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Rose1980 umeua sana
    Isije ikawa ni yule Mr Handsome kana na story nyingine humu
    Duh umeua
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aliyeleta hoja hii ni mdada kama sijakosea, lol
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ili mvuto upotee afu kak abak na aman..WENGNE MVUTO NA UZURI UZIDI MARADUFU WAKIWA ...:mimba:

    SULIHISHO APO NI KUMPAKA RAMI USON..au wwaonaje braza wivu?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km si yeye bas atakuwa mshkaji wake
    asi unajua tena shule zimefungwa
    au kitu cha 1st yr chuo ndo swaga zao izi...demu wangu ivi..man wangu vile..mshkaji wangu kafanya ivi..ahh yaan ni vipepeo tu vnaruka ruka!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Awe anamficha chumbani asitoke wala sokoni wala kanisani au msikitini asiende na akitaka wanatoka wote kwenye gari vioo giza asionekane na asitembelee maeneo yenye watu kabisa
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hawa ni wale wale
    Dem wangu mzuri ana mvuto na mwingine mi handsome bana
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taratibu bas yamemtosha vp kwan ulimpania, ila na yeye kayatafuta
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,799
    Trophy Points: 280
    KHA!
    Na wewe wa UDOM nini?
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda wewe ndo unamuona mzuri wengine ni ngumbalu tu
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mentor umemshtukia eehhh inaelekea wa kule kule
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    njoo umfiche huku mtaani kwetu, wanaume mahendsam ni wachache mno, mi ndo rais wao na kwa kuwa nimeshalijua tatizo lako nitakuwa napiga nae tu story usiku na mchana tutakuwa tunaosheana mtaani. Usihofu mi sitamla tunda.
     
  19. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh! Nimewaelewa waungwana. Ni kweli uzuri ni machoni pa mtu lakini kuna glowing beauty. Anyway I just wanted to share with great thinkers, kwa yeyote aliye au anaye experience kama navyojisikia nitashukuru kunipa supportive advice.
    Kuhusu show off au mr. Handsome, hakuna umuhimu wa mimi kushow off tena kwa post. Nimeshare na watu ninaowaamini.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wallah Rose siku nkiwa na shughuli ya kumsuta mtu mtaani ntakukodisha dah..nimecheka hadi nimelia!! alokuloga kafa
     
Loading...