Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu mchawi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tetra, Oct 6, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndg wana Jf najitokeza leo,naombeni ushauri wenu,nimepata mchumba ambaye ni mzuri,mpole na tunaependana sana.LAKINI tatizo nina taarifa kutoka kwa wazee,kuwa kwao ni wachawi.NAOMBENI ushauri wenu,,najaribu kumwacha nashindwa maana nampenda,,nisaidieni
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndege wanaofanana huruka pamoja
    hata hao wazee wako ni wachawi ndo maana wakajua na wa mwenzio wachawi
    usikubali
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa kama kwao wachawi ,yeye inamhusu vipi?

    mbona wapo watu kwao walokole na wao ni micharuko?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    atafute mifano kwa watoto wa wachungaji kama kumi hivi aone maaafa!
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jitahidi na wewe uwe mchawi
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo na wewe jifunze uchawi ili muende sawa!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiamini mambo ya uchawi, uchawi ni itikadi ya wale wajinga ambao wanamini shetani kuliko mungu :biggrin:
     
  8. m

    moa New Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ndungu lakini ye mchumba wko unaweza kuta co mchawi acha woga
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    Kanunue na wewe uchawi..mbona kuna watu wengi tu wanaununa??
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Ashakuloga ndio maana unampenda sana!!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Wazee wako ni walokole?
     
  12. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana...Muache halafu uende kuoa mlokole mcharuko halafu ujute. Kama kwao wachawi unaogopa nini sasa...Komaa tu acha uoga ndugu.....Ukiona vipi jiunge nao.
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    LIMBWATA Lilishakukoleaaaa! Umewekwa kwenye chua, umeenea na umetuliaaa! Hutikisiki, imebakia kupulizwa kila asubuhi na jioni!
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama umesikia kuwa kwao na huyo mwanamke ni wachawi basi wewe kuwa karibu na Mungu wako na utaona nguvu yao yote inakwisha na maisha yako na ya umpendae yatakuwa sawa,usiamini sana katika uchawi kwani ukimtegemea Mungu hakuna nguvu itakayomshinda.
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu lara 1 thanx kwa kicheko hyo post umemaliza bhaaaaassss
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. T

    Tetra JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walionipa taarifa ni wazee ambao wanaijua familia yao yaani watu wa pembeni ya huo ukoo na si wazee wa upande wangu.KUHUSU ulokole,wazee wangu msimamo wa dini ni wa wastani
     
  17. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    1. umesikia hujahakikisha
    2. kwao ni wachawi, sio YEYE NI MCHAWI
    THERE IS NO POINT 4 U TO STOP LOVING THE GIRL :behindsofa::behindsofa::behindsofa:
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Wewe hadi sasa una maamuzi gani?
    Japo ujapata ushahidi hila umeambiwa tu!

     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Keep on touch... Mapenzi ya kweli yana nguvu kushinda chochote duniani, afterall umesema kwao ndiyo wachawi...(siyo yeye)! Then jitahidi kumpenda Mungu!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    imani yako itakuponya
     
Loading...