Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu katekwa na binti wa kichaga naomba maombi yenu!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Sio mimi jamani nasikiliza redio ya mama rwakatare watu wanasema shida zao ili waombewe
    kuna dada anaitwa katherine wa tegeta anaomba maombi yenu ameporwa mchumba wke na
    binti wa kichaga msilamu ataki hata kumsikia ameomba ajitahdi hata awe anaenda nae tu kanisan kama kawaida anamkatia simu
    utamsaidiaje huyu mwenzio alale na amani mpaka ameweka kwenye redio yamemkuta kweli kweli bahati mbaya nimeshindwa kukumbuka namba yake ningetaka kumuuliza mchaga anatoka kilimanjaro sehemu ipi maana kuna ngome zingine aziguswi unaweza fwatilia ukaishia kurudishwa na double coaster kwenu full kilio

    msaada jamani
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mkianza kumuombea huyo juu jamani msiache kumuombea huyu binti ameomba maombi yenu anaitwa rahel anasoma hedaru sec baba na mamake wamefariki jana kwa ajali wakiwa wametoka kumuacha shule amezika leo...nimeomba sana mungu ampe nguvu na uvumilivu jamani ni ngumu kuzika wazazi wote wakati mmoja......

    Ukiwa na maombi tune 99.2 usiogope utaji ama kuulizwa jina tunachukua shida zako tunakuombea na kuomba wana jf wakuewek mikononi mwa mungu

    kila siku na kipindi muhimu sana sana pengine unaweza funguka kupitia watu wengine ukakuta kumbe shida yako ndogo sana na unaweza kuisolve kirahisi
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na bado. . .
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Didy jamani embu tuache wachaga tupumue hata kidogo,please its good for our health,
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mhh!!!!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amuulize kwanza Mungu kama huyo ndo wake alompangia,pengine hayakuwa mapenzi ya Mungu,kama ni wake awe mvumilivu na azidishe sala tu Mungu wa miujiza atamrudisha....sometimes tunalilia na kung'ang'ania waume za watu kumbe hawakuwa kwa ajili yetu...lol:A S-coffee:
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    akubali tu keshachukuliwa,the earlier she accept this the better,eti amechukuliwa mchumba kwani huyo mchumba yeye ni nyanya sokoni,zinabebwa tu?????? mwambie a move on asiexpect miracles....mungu hajamuandikia huyo...akazane kuomba aonyeshwe wa kufanana naye.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atakaa sawa tu, si wanasema sie magogo?? sasa let her watch the movie...lol....hatutanii siku hizi kyekue!!
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana lakini yupo Mungu wetu ambaye ni baba wa yatima atamtunza na kumpigania hata mwisho wa safari yake asichoke kumngojea na kum2maini Jehova Nisi,
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawa tunakwenda nao sawa tu mpenzi, wataelewa tu!
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kabisaaaa mapenzi ya Mungu yatimizwe si yetu,na maombi yanajibiwa ukiomba sawasawa kwa hiyo asilazimishe halafu kama ni wako ni wako tu
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kweli na hivi sa hz tumeshafunga biashara kyekue ni mahali tumepumzika lazima tuende nae,
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhh na wewe pia.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe ndo maana nimesema na bado dearest, maana kila siku ohhh "siwataki" "wao pesa tu" "magogo kitandani" na bado wanachukuliwa mikononi kwa wapenzi wao.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hili kweli hata magoti nitapiga, Mungu ampe faraja na nguvu na zaidi imani. Yeye ndiye anapanga maisha yetu hapa duniani,atakuwa baba yake na mama yake na atamuongoza daima,kwa kuwa yeye ni baba yetu ambaye akianza kazi anaimaliza kwenye maisha yetu. Natamani ningemjua tusingekosa la kumsaidia.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Imagine mtu anapiga simu anaomba eti aombewe kaibiwa mchumba na binti wa KICHAGGA, kuna uhusiano gani kati ya kuwa mchagga na kumuibia mchumba wake?? ukabila....ataelewa!:washing:
     
  17. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Rahel, Jesus ni Baba wa yatima kamwe hatokutipa ukimtumainia. Mungu akujalie Imani.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyu nitamuombea. Mungu alaze roho ya marehemu mahala pema (Inna lilahi wa Inna illahi rajjun).
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mara tunaua waume zetu...yaani watu wanachukulia event kadhaa wanafanya kabila zima kuwa wako hivyo...sasa waongeze kuwa tunakwapua wachumba mikononi mwao....watashangaa tunaolewa,wao wanabaki kutangaza ubaya,wanaume tunawatunza tu vizuri.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wasitutaje story ikose uzito dearest?
     
Loading...