Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu kaniambukiza kisonono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kvelia, Sep 25, 2009.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau nisaidieni ushauri mpenzi wangu(wife to be) ameniambukiza gonorrhea(kisonono). nifanyeje na dalili zake zimeshaonekana kabisa.
    Naomba ushauri wa tiba na kama ni sahihi kama nikimwacha.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nenda kapime na HIV status yako, magonjwa ya zinaa huenda sana na maambukizo ya UKIMWI. Pata ushauri wa Dr ila strong antibiotics hutibu vizuri tu Gono mfano Ofloxacin, Cefixine, ama Ceftriaxine
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Huyo your wife to be ameshakuambukiza gono na bado unajiuliza kumwacha du, ndo hapo atakapokuambiza ngoma sijui utasemaje pole mshikaji.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Ni sahihi kabisa ukimwacha. Kwanza nakushangaa unakuja kuomba ushauri hapa kama umwache au ubaki naye. Wala usijiulize mara mbili mbili, wewe mwache tu huyo mwanamke. Ni mchafu, kaoza, anatia kinyaa, na juu ya yote kadhihirisha utovu wa uaminifu wake kwako. Sasa ndugu unataka ubaki naye kwa minajili ipi?

    Kama kakuletea gono (kisonono) sasa hivi unadhani safari ijayo atashindwa kukuletea kaswende au ukimwi? Ndugu, anza haraka iwezekanavyo.

    Halafu unamwita eti mpenzi wako. Mtu akupendaye hawezi kukuletea gonjwa la zinaa. Mtu akupendaye hawezi kukudhuru kwa namna yoyote ile. Mtu akupendaye atakuheshimu na hawezi kutangatanga kwingine na kukuletea magonjwa. Huyo mwanamke hakupendi.
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TUTAKESHA lakini TUTALALA ,kwa mana hiyo unataka kutwambiakuwa ikiwa hatutokuwa tunamuona mtowa mada hii humu javini ndio atakuwa amelikwa DOLE lake GUMBA kwenye KISIKI cha Muwaridi.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nendeni pamoja mkapatiwe tiba na ushauri nasaha. Ajali kazini tu hiyo mjomba, msamehe.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Duuu sio mchezo...Alfu mtoa hii topic anaonekana kama mtoto hivi....Hivi mtu mzima na akili zako huwezi kuja hapa ukauliza swali kama hilo wewe unaona mpenzi wako kakuambukiza hilo gonjwa alafu bado unauliza kama umuache au vipi lol........wewe mpige chini wanawake wengi sana wala usikate tamaa mkuu!!!

    Then nenda kwa doctor maa moja akakusaidie!!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Buraza umevuna ulichopanda..kila siku mnaimbiwa msijamiiane kabla ya ndoa na kabla ya ndoa mpime afya zenu, mnaziba pamba masikioni. Sasa hapo ulipo angalia umeshafulia, wahi mapema ukajikabidhi kwa watabibu wakucheki barometer zinasemaje kuhusu ngwengwe, maana duh, ina maana wadau wamekusaidia bila kiatu kwenye uwanja wenye mbigiri.

    NB: Pole mdau ndo maisha hayo.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna ni vizuri kumpeleka kwa daktari akatibiwe na nasikia kwa sie wanawake inachukua muda sna kupona hivyo hakikisha anatibiwa vizuri na mshauri anywe maji mengi na kupima kizazi km kimeathirika.....!

    By the way inaelekea ni mchafu fulani hivi pole kaka!
     
  10. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Achana na hii ndito!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mbu, Mapenzi yasiyokuwa na uaminifu kati ya wapendanao siku zote hayadumu. Badala ya huyu kijana kupoteza muda wake na huyu binti ambaye si mwaminifu na anaweza tena kurudia alichokifanya ni bora tu aingie mitini na kuanza kutatafuta upya.
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inawezekana ameshikwa sana ndo maana anjiuliza mara mbili mbili kuwa amuache au la, by the way WE ARE hiaTO ADVICE BUT YOUR THE one WHO CAN MAKE DECISION
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naomba kutofautiana na wachangiaji wengine waliotangulia. Kwa vile huyu jamaa kaja kuomba ushauri, ina maana bado anampenda mpenzi wake. Ingawa hajasema mengi, lakini inawezekana huyo dada aliambukizwa kabla hawajawa marafiki. Kwa maana hiyo siyo sahihi kusema kuwa huyo msichana ni mhuni. Labda alikutana na ex-wake mara moja akaambukizwa. Let's give her a benefit of doubt.

    Nashauri jamaa ampeleke mpenzi wake kwa dokta wapime vizuri, wapate maibabu sahihi ili waendelee kufaidi penzi lao. Kumpiga chini siyo suluhu. Anaweza kukumbia miiba akaangukia kwenye upupu. Ila kama atauchukua ushauri wangu basi ajipe muda zaidi kabla ya kwenda kwa pilato kujitia kitanzi, kwani inawezekana mbia wake kweli hajatulia! Ukiwa mtumba na ukanunua mtumba basi ukubali harufu yake hata kama haipendezi!!!
     
  14. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #14
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    pole sana lakini ulitakiwa kusubiri kwanza........hujasikia hata kampeni ya ishi?
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tupo ukurasa mmoja kabisa Dark City!

    Kwanza hapa huyu jamaa hajaeleza kabisa kama kabla ya kuwa na huyu demu yeye mwenyewe alikuwa na uhusiano na mtu mwingine au la! kama alikuwa na uhusiano na mtu mwingine kuna uwezekano mkubwa kwamba hiyo kitu yeye ndo originator na demu anamsingizia tu, kwani ni kitu gani kinamdhibitishia kuwa demu wake kamuambukiza in case yeye mwenyewe alishakuwa na kicheche kingine before?

    Pili, kama ulivosema DC, inawezakana huyo demu kaambukizwa kabla ya kuwa na uhusiano na huyu mshikaji.....so wan't be fair to just damp her kwa sababu kaleta Kisonono......jiulize na wewe mwenyewe, ungekuwa wewe ndo mleta Kisonono huko kny mahusiano yenu na demu unampenda ungejisikia na demu akikupiga chini? Kwanza in this case wote mna makosa, mlianzaje kuibanjua amri ya sita kavu kavu bila check up ya miili yenu?

    Third, cha muhimu now nenda kacheki vizuri miili yenu kama inamaabukzo mengine as well, then wote pateni tiba ya hiyo kitu.....then sahauni yaliyopita na anzeni life jipya mkiahidiana kuwa waaminifu!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Cha kufanya mchukue mwende naye kama upo Dar mpeleke pale Makao makuu ya Polisi Central kwa pembeni kuna dispensary pale wanatibu magonjwa ya zinaa.
    Mkisha jitibia muulize kalitoa wapi hili gonjwa?
     
  17. F

    FOE Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda pale infectious diseases testing centre pale mjini(DSM) watawapa matibabu bila shida. Tena mngepima na ngoma kabisa. Mkiwa mpo fit fanyeni mikakati ya pamoja ya kuwa waaminifu ktk mahusiano yenu. Endeleeni na maisha kwa amani!
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mzee demu kama huyo hafai,kama vipi we mpige kibuti then tulia utafakari kabla ya kutafuta mamsapu mwingine
     
  19. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe hujatulia, mtu unabadilisha wanawake kama nguo; una uhakika gani kwamba huyu ndiye aliyekuambukiza? Kabla hujamtaka mwenzio kuwa mwaminifu kwako anza wewe. Kama una uhakika 100% kuwa hujakukuruka kwingine, basi msahau huyu wala huhitaji kuomba ushauri.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa nini amuulize demu kalitoa wapi badala ya kujiuliza mwenyewe kalitoa wapi? Inawezekana dada wa watu anakuwa muhanga wa unyanyapaa wa kijinsia. Yeyote anaweza kuwa ni chanzo cha huo ugonjwa. Kama wanadhani biashara yao bado ni imara watibu majeraha na kusonga mbele. Yeyote kati yao akisema lilikotoka itakuwaje?
     
Loading...