Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wangu ana jini mahaba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Isalia, Dec 31, 2011.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimebahatika kupata mchumba nadiriki kusema tunapendana ila kunatatizo linamsumbua mchumba wangu huwa baadhi ya usiku huingiliwa usingizini na akiamka huwa na dalili zote za kufanya ngono tena hapo huanza kunichukia mimi bila sababu kwa muda kama usiku tatu na baadhi ya siku kunambia hanitaki ila akisha tulia huwa na upendo mzuri tu kwangu wasiwasi wangu tukija kuona kweli tutadumu kwa hali hii au niachane nae kiukweli tunapendana.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    toka nduki kabla ujafa kwa presha..
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana mwambie ajaribu kusoma dua hili kila kukicha.

    BISMILLAH ALADHI LAYDHURU MAIISMI SHEY FIL ARDHI WALA FIL SAMAA WAHUWA SAMIIU AL ALIMU.


    Tafsili yake; UNAMUOMBA MUNGU AKUKINGE NA KILA BALAA LILIOPo CHINI YA ARDHI AU JUAA YA MBINGU NALISIKUDHURU BILA AMRI YAKE MUNGU.

    Usiimkibie kuwa naye tu...na jini mwisho litasarenda.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kimbia haraka,tena ucangalie hata nyuma mkuu.
     
  5. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana mungu akubariki kwa hilo
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hahaha ....

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo ukubwa kakaD jikaze
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpeleke akaombewe kwa jina la yesu hilo dubwana litaondoka na halitarudi tena!upendo wa kweli huvumilia na co kumkimbia mwenzio kwa tatizo lenye ufumbuzi!ukimkimbia leo ww unaijua kesho yako?km ni mwanaume utashirikiana naye mmalize tatizo ila km ni mvulana utamkimbia kwan hata hivyo utakua huna cfa za kuwa mume!
     
  9. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ni popobawa huyo - iko siku akiwa mkeo hayupo ujitayarishe.......... you got wht i mean, hahaha
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yana mchezo yakimchoka mchumba wako yata badilisha kibao.
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu unampenda kweli huyo? Kama unampenda utakuwa nae mpaka aondokane na hilo tatizo. Hilo tatizo sio kubwa linatibika sana. Binadamu tumeumbiwa matatizo, na dawa ya tatizo sio kukimbia ila kupambana nayo tu. Hujui kesho mkuu itakuwaje kwenye maisha yako
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nikiripota habari hii mi ni askufu kakobe dochi vele mlimani city
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he jf ina raha.....pole ndugu
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hayo majini mahaba yanammiminia manii ndani?au yanatumia ndom?
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    duh, hapa ndio penye maumivu sasa...; and vipi sounds na miguno ya kimahaba wakati yanamto***?
     
  16. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    acha utani wa kijinga we boya,au ndo unafanya kujifunza?hii si komedi...
     
Loading...