Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa Miss Judith!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Jun 23, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Mtakumbuka kuwa Miss Judith alitushirikisha kwenye maombi ya siku 30 za kumteua wa kuishi naye daima dumu.
    Kwa mijibu wa mahesabu aliyojiwekea mwenyewe ilitakiwa by 01/june 2011 atushirikishe majibu!
    Bahati mbaya sikuwepo majamvini siku hizo, hivi alileta feedback kuwa amefanikiwa kumwingiza tunduni huyo jamaa?





     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja aje Mwenyewe kutujibu, nimemuona kule Busy na Babu wa loliondo
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Binafsi sijaona kama amesema ama la,labda tusubiri!
     
  4. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaiiiiiiiiiii!!!!! unamtaka wewe??? teh teh teh
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tuzidi kuomba ukibidi tufunge ..
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Laa Hasha!
    Mimi nilioa muongo mzima uliopita!
    Hii itawasidia baadhi ya bachela na sinia-bachela wa hapa ndani in case kama maombi yale hayakuzaa.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tuzidi kuomba ikibidi tufunge ..
     
  8. kifrogi

    kifrogi Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhnnnnn sijui maana hilo swala limekuwa na usili mkubwa.
     
  9. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    aaaaaaaaaaaiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    paka jimy umenikumbusha mkuu....kweli tunasubiri feedback.......lakini pia hapo katikati ulitokea mushikeli mkubwa sana kati yake na familia ya upande wa pili( kwa mchumba)
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    we r waiting
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu we ushaoa?...Kama vipi mkuu.....!:der:
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Dont tell me!
    Mkuu umejuaje haya?..Au alipandisha bandiko?...au mkuu una ujirani nae nini?
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnaishi jirani nini kamanda?
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aaaah is it too Late??!!!!!!:A S 12:
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    kaka nilikudokeza hii kitu...umesahau....
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ningekwambia usihofu wamejaa wanawake tele.....lkn kusema ukweli wanawake wa quality yake ni wachache sana hapa duniani. Kwa hiyo pole sana, lakini unaweza pata mbora zaidi au aliye chini kidogo kwa ubora, usife moyo. Fanya maombi tu. Mungu ni muweza
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Edson mbona unataka kuharibu hali ya hewa?
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hehehehehe nimekusoma kiongozi!! kwa hiyo mambo ni valu valu hakuna cha mchumba wala nini? wazi wa msela walishtuka nini wakajua mwanao anata kuolewa badala ya kuoa? Isije kua kuna ndugu wa msela alipita hapa JF akaona akaenda kuwashtua madingi!!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Not at all!
    Kuwa kwake silent inaonyesha bado kuna vacancy, kwahiyo hujachelewa!...
    Wishing you Luvky!...Usisahau kuleta majibu!
     
Loading...