Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Jul 23, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utamtambuaje mchumba wa kweli?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ungependa umtambue kivipi?
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakupi mpaka ndoa
     
  4. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh haya mm ndio nisiyoyataka, utaniuziaje mbuzi kwenye gunia?
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe mwenyewe ukijifanya hutaki atakukimbia.
     
  6. W

    Walauwalau New Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchumba wa kweli akuridhishe kwa vi2 vinono vitamu
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hakupigi mizinga, yeye anaangalia future tu. Anakushauri issue za maendeleo tu.
     
  8. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kama muuza karanga.
     
  9. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mwanamke awe 'mstahimilivu' na ajue malavidavi na kama ni msela awe 'mtafutaji.asiyekata tamaa' na 'ajue kulea'....
     
  10. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muombe mungu then katika maombi yako weka ishara ambayo itakufanya ujue kua huyo mtu ndio mungu kakuchagulia,ishara iwe unique ili uweze kujua kwa urahisi.yote yanawezekana kwa mungu.heshimu uchaguzi wa mungu kwako maana yeye anakufahamu vyema na anajua mahitaji yako.
     
  11. The great R

    The great R Senior Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Through prayers my dear,mume au mke mwema hupangwa na Mungu
     
Loading...