Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa kike anasakwa.

Discussion in 'Love Connect' started by sun shine, Apr 23, 2011.

  1. sun shine

    sun shine Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu ktk Jina la Yesu Mwana wa Mungu alie hai.
    Nimekuwa mpenzi wa Jf kwa muda sasa na nimeamua kujiunga ili nitafute mwandani wa maisha kupitia jamvi hili.
    Nina umri wa miaka 28 na nina elimu ya chuo kikuu.
    tafadhali sana kama kuna binti alie single naomba anitumie ujumbe mfupi.
    Sifa kuu ni kama ifuatavyo.
    1.mcha Mungu.
    2.awe na anajitegemea.

    Im so serious girls...this aint a joke.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Haya sasa.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye blue sijaelewa, so ukimpata huyo mwanadani unavua gamba la JF?
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    You've just spoken my woirds Susy,
    Inamaana hakuna kingine chochote anachohitaji kutoka jf zaidi ya mchumba.
    mmmh kaaaaazi kweli kweli
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inaonekana huyu kaja strategically. Kumbe JF kuna wachumba eeh, ngoja tusubiri ukamilifu wa dahari.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kazi kweli, kweli.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    shost umeona eeh???
     
  8. sun shine

    sun shine Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raia acheni basi hizo mambo za kujadili neno kwa neno.
    Atakuja mchangiaji atasema ulitakiwa kuweka nukta badala ya mkato.
    Nia yangu ni kupata mchumba ila sijasema kuwa nikipata mchumba naondoka Jf.
    Cant you reserve your negative opinions?
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hana loloteMestod, ilimradi kapost thread yake.
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hii ndo JF, Great Thinkers. Kitu hakikatizi hivihivi bila kufanyiwa upembuzi yakinifu.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    tulipumzika na siredi za wachumba sasa mmeanza tena hebu kwenda zako huko facebook katafute...................
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umri wa huyo msichana je?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hebu tuletee Audited Bank Statement yako kwanza mimi siwezi kukupa dada yangu halafu akapate shida, hajazoea shida kabisa
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani we acha..
    Jf ina watu,viatu na yeboyebo
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    you know what i mean...thats what am talking about......:hug:
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tena na hivi simjui inabidi aje na referees watano ili nipate uhakika zaidi wote wawe na passport zao na vyeti vya kuzaliwa
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumekucha tayari......................
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ok..
    kuhusu huo uchumba ningejitolea lakini hiyo point ya 'kujitegemea' inanitisha
    mmmh....kaka,utanihudumia kweli au ndo nikihitaji chochote toka kwako itakuwa
    'si una kazi yako...'?!
    naogopa...sijazoea
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni PM mimi tuongee, ukifika bei tuendelee. Kila la heri mwaya
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vikiambatana na barua ya diwani wa kata wanazotokea
     
Loading...