Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa aunt ezekiel afunguka: "wanawake ni wauaji"......ni baada ya kugundua kuwa aunt kafunga n

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gumzo, Jul 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIKU chache baada ya staa wa filamu za Kibongo, Aunt Ezekiel kuripotiwa kufunga ndoa mjini Dubai, mchumba wa staa huyo aliyetambulika kwa jina moja tu la Jeff amesema kuwa, anashangazwa na Aunt kuolewa huku akiwa na ujauzito wake.

    Akizungumza jijini Dar hivi karibuni, Jeff amesema kuwa taarifa za kuolewa kwa Aunt alizipata akiwa nchini China na kushtuka sana.

    "Kinachonishangza ni huyo jamaa anafungaje ndoa na mwanamke ambaye ana ujauzito wangu wa miezi sita ambao aliondoka nao kwenda Dubai?" alihoji Jeff.

    Jeff aliendelea kutiririka kama mtu alikuwa akiimba mashairi ya Muziki wa Injili kuwa, kingine kinachomuumiza ni tabia ya Aunt kumuomba fedha za matumizi akiwa Dubai huku akijua kwamba amefunga ndoa na mtu mwingine.

    "Wanawake ni mama zetu lakini ni wauaji wakubwa, inakuwaje anagawa mimba ya mtu kwa mwanaume mwingine halafu mbaya zaidi nilipokuwa China kila wiki alikuwa akiniomba fedha za matumizi nami nikawa namuagiza aende sehemu kuchukua kumbe ni mke wa mtu!" alishangaa Jeff.
    Juhudi za kumpata Aunt ili kuthibitisha madai hayo ya ujauzito hazikuweza kufua dafu baada ya simu yake anayoitumia huko Umangani kutokuwa hewani. KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA http://moses-ayoub.blogspot.com/2012/07/mchumba-wa-aunt-ezekiel-afunguka.html​
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimba anajua mwenyewe Aunt ni ya nani. Huyo kaka anajicholesha tu angekaa kimya.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kuhusu kuomba ela... anachuna za mwisho mwisho. Lol. Mjini shule.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uhuni mwingine wa kitoto sana. Shoga na mimba wapi na wapi wananangu kama siyo kuchanganyikiwa au kutafuta sifa rahisi?
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watayamaliza wenyewe, sisi yetu macho na masikio.
     
  6. kirumbi

    kirumbi Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Father of All- unamaanisha kwamba huyo jeff nishoga alafu ana ji proud na mimba?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kwani hata kama ana mimba yake ndio akae aishi mwenyewe na mtoto. Inaelekea kuwa hawapo wote na anataka Ezekiel asiwe na bwana mwingine sababu ya mimba yake, kweli anachekesha huyo anayedai ni baba mtoto.

    Afanye DNA akizaliwa baby. Na kama yeye baba atakoma lazima alipe matumizi analo.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wajinga ndo waliwao! Huyo Jeff ana uhakika gani kua mimba ni ya kwake?
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa ni taahira kabisa, badala ya kushukuru mungu kumuepushia kikombe hicho analalamika!!! Hivi alikuwa anataka kufuga kunguru?! amshukuru mungu kwa kupoteza hivyo visenti na hiyo "mimba' (kama ipo kweli) kuliko mateso ambayo angepata kwa kumuoa
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo Jeff amesahau kwamba anayemjua Baba wa mtoto ni Mama na si mwingine....
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ya kwao hayo,watajijua!
     
Loading...