Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHUMBA Vs H.I.V

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kizabala, Sep 15, 2011.

  1. k

    kizabala New Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataraji kufunga ndoa katikati ya mwaka ujao mjini Dodoma na mchumba wangu tuliyedumu naye kwenye urafiki kwa muda wa miaka 4 sasa, tatizo limekuja baada ya kwenda kupima na mwenzangu amekutwa tayari ni muaathirika wa virusi, nampenda binti huyu na natamani kuishi naye kwa mapenzi ya dhati.
    Naombeni ushauri kama naweza kumuoa nami nikawa salama kipindi chote cha uhai wetu.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh mtihani uoooooooooooooooo....si sjui kwa kweli ngoja wenye akil waje waseme..
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Lengo la kupima lilikuwa nini?nadhani jibu unalo mwenyewe. Ni kama mpo salama then wote mfunge ndoa, what if the answer is viceversa??
     
  4. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh inahitaji moyo..muoe then mkapate ushauri jinsi ya kuishi pamoja....na kutumia kinga sasa kwenye kupata mtoto sijui inakuaje.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huo mtihani sio mchezo ila unaweza kuishi nae na ukabaki salama nenda ukapate ushauri jinsi ya kuishi mnaweza kuishi na kupata watoto
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kupenda kiasi hicho,
    Kapate ushauri wa wataalamu na mtaweza tu kuishi salama
     
  7. k

    kizabala New Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante dada
     
  8. M

    Maria77 Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka mimi namwonaga nandipa wa isidingo ana relationship na wanaonyesha wanatumia institutions zenye kutoa directions za kitaalam. Inaonyesha kuna organizations ambazo zinatoa ushauri jaribu kuingia kwenye website yao unaweza ukakuta address za wataalam. Otherwise, jaribu kutembelea vitengo vinavyoshughulikia waathirika kama pale Muhimbili unaweza ukapata ushauri zaidi.
    Ila sikujua mpaka enzi hizi kuna mapenzi ya dhati kama yako. Je, katika miaka yote 4 hamkuwahi kukutana kimwili?tujuze
     
  9. E

    Emeka Onono Senior Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kwa hyo ww huna akili? Ukijidharau na watu watakudharau,MKUU KAKABALA,LENGO LA KUPIMA KWENU LILIKUWA NI NINI? UKIJIBU HILI SWAL NDIO NTAWEZA KUKUPA USHAURI MANA NITAJUA LENGO LENGU LA KUPIMA LILIKUWA NI NINI
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Weye ina Matope mkichwa..?!:panda:
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole na hongera ...
    1. je kabala ya kupima ulijamiiana nae???
    2. nini hasa kilipelekea mkapime??? maamuzi yenu au mlilazimishwa???
    3. je nani ajuaye kilichopo????
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usimjaribu bwana Mungu wako.
     
  13. s

    serious1 Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yetu.ni mitihani ya maisha.ila kama walivyosema hapo juu ni vyema tungepata information zaidi.kama ifuatavyo:

    1.Je kwa kipindi chote icho mliwahi kushiriki tendo?

    2.Nini hasa kimewasukuma kwenda kupima....hapa ndio pakuanzia
    3.Je umemuuliza kama yupo tayari kuishi na ww kwa hali iyo?...asiwe anajifeel guilty...

    4.Inawezekana kuishi nae na kupata watoto.inahitaji ushauri wa karibu sana toka kwa wataalam.
    5.Kipindi gani kimepita tangu mmepima?
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unaniangusha dear.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sijaelewa hiyo miaka mi4 mlikua mnaangaliana tu au???na lengo la kupima si ili ka wote mpo salam ndo watu wale kitu cha pilau,au lengo la kupima ni kuongeza idadi ya wapimaji kwenye takwimu ya wizara???
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mtihani mzito! Dah! Ila kuna thread moja jf dokta linaelezea hii ishu.
     
  17. 1

    1Naki Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupenda kitugani? Penda maisha... Achana nae.
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu hujasema hapa.
     
  19. c

    charndams JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh!! ngoja nimalize kunywa umberere wangu kisha nitarejea
     
  20. SaraM

    SaraM Senior Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya kweli haya, ila nenda kwa washauri kwanza, na waambie wazazi wako uone watakushauri nini, kapata wpi na ulikuwa nae miaka minne, usijekuwa unachukua mzigo mzito kumbe mwenyewe mwanamke wala sio mwaminifu
     
Loading...