Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba ninayekaribia kumuoa mjamzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tigga Mumba, Oct 14, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawasalimia...
    Mchumba ninayekaribia kumuoa(early next year) ni mjamzito wa miezi michache ya kwanza.

    Mahari ilikwishatolewa, sasa tuko kwenye vikao vya harusi/sendoff.

    Tatizo sasa;
    dakika moja katapika.... Yani nahisi anajifanyisha..... Analegea akisimama kidogo eti amechoka.....

    Hivi ni kweli ujauzito mdogo wa ki embryo unakuwa hivi? Sasa miezi 9 si balaa....

    Hakukaliki!! Nahisi anazidisha kudeka.....

    Wenye experience nisaidieni pls
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee acha ujinga
    kama unaona kazi ndogo, beba wewe hiyo mimba.

    Ungeboreka siku ile unapiga bao na kumpa mimba.

    Beba majukumu yako ya kumjali kihisia kama mme.
     
  3. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kongosho kuniita mjinga sidhani kama ni neno sahihi. Sijui hormone reaction inakuwaje lakini nahisi inahitaji uvumilivu sana
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,543
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Ni aje Kongosho!? angekuwa karibu huyu ungemrarua ili asirudie tena kutoa kejeli kama hizi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bahati mbaya nilireply kabla haujaedit. Kupiga bao na nilichoomba kusaidiwa kimawazo kwa wenye 'experience' ni tofauti na ulichonijibu.... Anyways.... Nitazidi kuwa mwanamume zaidi
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahaha sasa wee umemtia mimba...kwanza mlikubaliana kuwa mnataka mtoto? kama lah basi mbwage na no ndoa.

    kama mlikubaliana basi beba mzigo wako mwana...alafu unapiga kele tafikiria wewe ndio bichwa linapita kwenye K yako vile
     
  7. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzabzab umeanza vyema ila hapo mwisho heshimu kilichokutoa tumboni mwa mama yako....

    Am not joking here so either you give a good advice bila kutukana au you read and quit
     
  8. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inawezekana mimba yake inampelekesha, mimba katika miezi ya mwanzo huwasumbua walio wengi, cha msingi ni wewe mumewe kua mkarimu na umchukulie kama alivyo, yaani nenda nae taratibu , kama sasa hivi mko wachumba unaonekana kuboreka kwa kua anadeka , sasa atakapozaa hao watoto watakua na nafasi hata ya kukohoa mbele yako kweli? Vumilia ikishafika miezi 4 na kuendelea ataacha kutapika, na kama anadeka kupitiliza pindi atakapojifungua yeye mwenyewe atajikuta anaacha kwa kua yale majukumu ya kumhudumia mtoto yatam shape akae sawa.
     
  9. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante. Nitajitahidi kuvumilia na kuwa karibu nae zaidi na zaidi.....
     
  10. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mke wangu hiyo hali ya kutapika na kukosa nguvu ilianza mimba ikiwa changa kabisa (wiki 2) mpaka kama miezi mitatu then ikaacha. Kwa hiyo nadhani ni hali ya kawaida sana, unachotakiwa ni kum care kwa umakini na kuongeza ukaribu huku ukimpa pole nyingi na kumfariji mwenzio. Hongera kwa kuonesha dalili za kuwa kidume.
     
  11. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I like this comment
     
  12. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, hiyo ni kawaida kwa wasichana wengi, me mwenyewe mimba zangu zikiwa na wiki 3 naumwa mpaka nalazwa, kutapika pamoja na kichefuchefu, hivyo mvumilie tu, hadeki ni hali halisi, ikifika miezi 3 au 4 hiyo hali itaacha.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri mimba siyo yako

    mimba yako na una ujasiri wa kulalamika?
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ewaaaaaaah!
    marhabaaah!
    na huo ndo uanamume!
    MWANAUME KIFUA KAKA!MWANAUME MAJUKUMU
    MWANAUME KUJIREKEBISHA FASTA akihisi hayuko sawa mahala fulani!
    uliza kaka na baba zako wadogo walivopata shida na vimimba vichanga vya wake zao Dark City hebu kuja kipande hii The Boss a bit of ue uzoefu iz needed here SnowBall hebu mueleze kijana wetu ile habari inakuwaje fabinyo we una uzoefu very recently hebu msaidie kijana Mtambuzi mzee mzima hebu waambie jinsi mama ngina alivokuwa anakutuma udongo ukileta anakwambia nilikutuma ubuyu alivokuwa na mimba ya King'asti C6 mwambie inakuwaje kulea kijacho wenu na charming lady
    wakimaliza hawa utakuwa poa kabisa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kunanilihi uliona raha kumsaidia mwenzio kipindi hiki unaona taabu, kusafisha mavi ya mtoto si utaona kinyaa?

    Unapaswa kumpa sapoti sasa hivi na mpaka mtakapoanza kulea...
    Kichefuchefu ni kawaida, tena ushukuru huyo anajitahidi hata kusimama, wengine mpaka dripu zinawahusu maana kila kiingiacho mdomoni kinatoka.....

    Inawezekana hali hiyo ikaisha miezi 3 ya mwanzo au ikaendelea, hospitali wanaweza msaidia kwa dawa za kuzuia kutapika ingawa madawa sio mazuri saaaana heri avumilie.....

    Ndo ukubwa huo, karibu kwenye chama
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama unajua na hormone reaction ujue unajua mengi sana.

    Kama wee wa nje unaona shida imagine yeye ambaye hizo reaction zinatokea kwake.

    Wee ndio nakuona unadeka sana, na umeileta hapa ukidhani tutakuhurumia wewe zaidi.

    No, be a man.
    Kwenye maisha kuna magumu zaidi ya kulea mimba, na utatakiwa kuyatolea maamuzi kama kichwa cha familia.

    Hivi kama utashindwa ng'oa mchicha, mwembe utauweza? Au mbuyu?

     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    sasa nimetukana kivipi hapo....kwani kichwa hakitokea kwenye K
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hili ndio jibu linalofaa
    hata ungekuwa mwanangu ningekukimbiza hivi hivi.

    Komaa, maisha si lelemama kivile.
    Hii ni mimba tu.

     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hata mi nilihisi hivo nilisoma heading,eti ''mchumba ninayetaka kumuoa ni mjamzito''
    kuna kaubinafsi hapa lakini ukitukuta siye wataalamu wa lugha na matumizi yake yaani kipragmatiki zaidi sijaipenda hii heading!
    mimba ni tokeo la tendo milotenda wote kwa upendo inakuwaje mwenzio apitie hii hali umuone ni boresome
    atakapoanza kunyonyesha atashikwa kweli huyu dada?
    kuna kupokewa kweli kubembeleza mtoto usiku hapa au ndo yale ya hebu mbembelezee sebuleni mi nataka kulala
    mi navojua kijana akifika that stage tena anaoa kabisa mbona ye ndoa kidume anatamani hata matapishi ayabebe akamwonyeshe mamake jinsi alivyo exited!
    well tunazidi kujifunza !
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ningemsema sana angekuwa karibu yangu.

    Na ninaomba vijana wangu waziwe na deko
    maana mama yao niko ngangari sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...