Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba nimempata lakini...............!!!????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Coza Mhando, Dec 22, 2010.

  1. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mpo?
    Nashindwa nifanye kipi niache kipi?
    Yule mchumba ninayetaka kumuoa amenipa kali ya mwaka,
    amenitembelea leo jioni,tukapiga story kwa cna tu,ila akataka kujua kitu kimoja kama nimetahiri au la.
    Nikamjibu nimetahiri lakini yeye anataka nimuonyeshe kama kweli,mimi nikamwambia tukishaoana ndio atathibitisha,lakin amegoma anataka aone ,
    sasa nifanyeje ndugu zangu?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa utaoa wawili au hako kabinti kengine inakuaje unazini tuu alafu wakiachaa???nazungumzia hicho kiburudisho jamani????but inshallah kheyr i wish u all dah best my boy,,,,,,,,,:A S crown-1:
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo kinachokushtua nini?kwa mujibu wa maelezo yako unapewa,hakuna rape case hapo we kamilisha tu hiyo mila. Nadoubt kama kuna kitu kama hicho nway.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we vp?tatizo apo ninin?
    kumuuliza mchumba juu ya mila za kwao za kurara(mkurya) na kabint au KUNA TATIZO KWA MCHUMBA WAKO?
    mmmh watu wengne wanapnda kutuma post ata km hana tatzo....KIUKWELI TATIZO NINI APO?

    ..NIMEIRUDIA MARA 8 SJAONA PBM..KM ISSUE KURARA NA KIGORI ni issue ya mila inamusishaje mchumba wako mpk ushtuke?
    ..uko kwenu akunaga mila za ajabu ajabu ata moja?
    ..unaoa mtu au unaoa kabila?
    ...theme niliopata apa ni kwamba UMEPATA MCHUMBA N THATS BIG CONGRATS BRAZA....wsh u ol da best...
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Wewe!!!!!:embarrassed::embarrassed:
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hommie sipendi ivo ujue? (Mbona hujarudisha call yangu jana bana....)
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    babumatiti vp bibimanyonyo ajambo?
    alikubana eenhh?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    katibu ajaamka enh?
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama unaona mila za makabila ya wenzio hazifai, nakushauri uende ukaoe mke kutoka kabila kwenu ili mfanane kitabia wee na mkeo.
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mbado anaweka vizuri mafaili, hii krismasi watu wanamalizia michango wasianze mwaka na madeni ya chama,.....vipi umeshapata risiti ya disemba kutoka kwa mhazini?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mara hii umeishaanza kulalamika
     
  12. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu ipo hapa kwa hii mila,mtoto anangonoka mapema sana,je watoto wangu nao wakienda kwa bibi yao halafu wakakutwa na mgeni si watamegwa tu,
    si atakuwa mzoefu mapema?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mimi nayashangaa haya maneno ya Rose kuliko thread yenyewe..actually yangefaa kuwa ndo original thread!...Sijui kama niko peke yangu katika mshangao huu!...dunia hii pana jamani!
     
  14. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah,si yatakuwa mazoea yao haya,
    daughterz wangu watabikiriwa mapema,
    si unajua thaman ya bikra ilivyo !
     
  15. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose you made my day!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nilikuwa nasubiria mtu aseme kama ulichosema wewe
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pana kweli kweli km gagulo la mpemba!
    paka twende nikakunyweshe maziwa bwana achana na pasua kichwa wa jf..
     
  18. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najiuliza kashawakarimu wageni mara ngapi nae?
    Je wakija wageni nyumban kwangu halafu hakuna kabinti,mimi nimesafiri,si atamkarimu yeye mgeni?
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tupo wengi kaka, yaani huyu dada mtata kweli....
    Ila nampendaga alivyo muwazi.....
     
  20. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu sio makabila hayafai ,kichomata haka kamila,
    unafikiri mtoto wa kike anapata picha gani kuhusu tendo la ndoa,
    just kiburudisho kwa wageni,mwishowe jilani,mara ooh mtoto muhuni huyu,huoni anafundishwa mapema huyu?
     
Loading...