Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchumba ni tofauti na mpenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwl Ngasa, Aug 11, 2012.

  1. Mwl Ngasa

    Mwl Ngasa Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mara nyingi saana napata wapenzi ambao napenda kuwafanya wachumba lakin cha kushangaza ni kwamba hawajiweki tayari kwa ajili ya ndoa je hii nayo nashindwa kujua mchumba anakuaje? kama haanzii kupendwa kama mpenzi?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa ajiwekeje tayari kindoa?

    Nyie ndio mnapenda fake people, mtu akiwa herself mnaona hafai; ngoja wawahadae ili ukimuingiza ndani ndio uone jinsi alivyo!

    By the way wewe unajiweka kibaba wa familia?
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mchumba na mpenzi ni vitu viwil tofouti, mchumba ni yule umeisha enda mchumbia kwao na mpenzi ni yule mnaye jidanganya tu kama mnapendana.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwl Ngasa kunatofauti kubwa sana kati ya mchumba na mpenzi. Mchumba ni yule ambaye umeamua kwa dhati ya moyo kuja kuishi naye kama mke na utaratibu wote husika umefuatwa, kwa kifupi mchumba ni mke mtarajiwa! Mpenzi ni mtu mnayepeana kampani tu, anaweza baadaye akaja kuwa mchumba au mkaachana na kila mtu akawa kivyake.

    Tatizo ulilonalo wewe si namna gani wachumba wako wanajiweka kwa ajili ya ndoa, ila ni namna unavyowaandaa kwa ajili ya ndoa. Inawezekana matendo na tabia zako zinadhihirisha wazi kwamba haujafikia wakati wa kuoa na wakati huo huo wewe unatamani na kuwatamkia hao wachumba habari za ndoa, Ni kama unawachanganya na ndiyo maana wako reluctant kukubaliana na wazi lako!

    Nafikiri jaribu kuangalia mapungufu yako kwenye tabia, mwenendo, mazungumzo, nk kupitia kwa rafiki zako wa karibu na ubadilike na kisha uone kama hao wachumba hawatajileta wenyewe kwa ajili ya ndoa, kwa taarifa yako walio wengi wanapenda ndoa!
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Hapa huwa kuna kazi kweli kuna watu wanapendwa danganywa kuliko ambiwa ukweli
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Na hili ni tatizo la wanaume wengi wanapenda mno wasichana wanaoigiza na baada ya ndoa wanakimbiliia jamiiforums kulalama yani mtu ukiwa muwazi wanakuonna namna gani tusiojua kuigiza kazi ipo
     
  7. Mwl Ngasa

    Mwl Ngasa Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh! wewe kweli umenibamba!
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani mchumba si mpenzi au mke si mpenzi?
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Shkamoo mwalimu (afu kama we sio Mwl Ngasa wa ........... return my greetings)
     
  10. Mwl Ngasa

    Mwl Ngasa Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wawapi unaemfikiria?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Kwani kifaranga ni tofauti na kuku!?
     
  12. N

    Nkyajackline New Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mchumba anaheshimiwa zaidi maana pande zote mbili wanamtambua.Mpenzi ni kama kudanganyana tu mda mwingine mnakutana gest biashara inakwisha.
     
  13. d

    decruca JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mchumba, Mke, wote ni wapenzi. ungeuliza tofauti kati ya mchumba na hawara ingetulia zaidi. lkn mpenzi ni title., aweza kuwa mke/mume/ mchumba. Hao unaoanza nao huwa ni mahawara tu.
     
Loading...