Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchumba mtukanaji na dharau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jmura, Aug 31, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau wa jukwaa hii tabia ya mwanamke kumtukana mume wake na dharau inasababishwa na nini? Au ndio ashakuwa na kidumu?
     
  2. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Funguka vizuri nini chanzo, haiwezekani mwanamke aanze tu kumtukana mumewe bila sababu, km ni wewe jipime kwanza kabla hujaomba ushauri.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mie hapo huwa simshangai sana mwanamke, mshangao wangu hapo ni kwa mwanaume. Inakuwaje unaishi na mke wako akudharau kwa kukutukana ubaki unajiuliza kama ana kidumu badala ya kufanyia kazi hio tabia yake mbovu! Sidhani kama ina mantiki yoyote mtu kuishi na mpenzi ambae anakuona wewe taka taka, hio inatoa picha hujitambui, hujielewi na zaidi ni kuwa wewe teja la mapenzi... Mtu wa namna hio ni kumuombea tu siku ifike ang'amuke usingizini and move on.

    Mtu anae kudharau na hali ni mpenzi wako, kamwe is not worth it.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mura, tata unatukanwa na mke tata??

    Nakumgecha?? Au tohanchane imekuzidi?
     
  5. N

    Natalia JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakupa ukweli usipokuwa na pesa utadharaulika,dude la uume likikataa happy ndio zaidi.uchafu kutupatupa nguo Kwenye carpet au sakafu ,lazima ujue kupika na kupiga deki,sexual attractive smile and dress sexy .compliment your partner ,shopping ,pay for manicure pedicure ,pay your wife at least 1000 dollar a month for being a wife .work hard .buy her a house. .
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanaume pesa nakama hujui mapenzi look for another men . It's not bad to be gay
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Inasababishwa na Human Papilloma Virus. Mpeleke hospitali haraka, inaambukiza
     
  8. j

    jmura Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kingasti acha utani ujue haya mambo yanawakuta wengi nimtimulie mbali nini haiewezekani mtu hujawahi kumuabbuse anaanza kutoa kashfa matusi fedheha ndio maana nahisi isiwe ndio ashapata kidume kinamdanganya
     
  9. j

    jmura Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tata inauma mtu mlienda kanisani mura a halafu ndio anakutuna sasa ni pepo au nimempa uhuru wote tata
     
  10. b

    bdo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    inasababiashwa na hio hio dharau
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,888
    Likes Received: 5,313
    Trophy Points: 280
    Lazima kuna sababu ya wewe kudharauliwa na kutukanwa!

    Hizi dharau zimeanza gafla?
    Kilitokea nini kabla?
    Je hamjawai kuwa na ugomvi?
    Je unatimiza wajibu wako?
     
  12. b

    bdo JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Mavi ya tembo pilau....Sioi ng'o, kumbe ninavyosita kutoa uamuzi nitaoa lini nipo 100% corect? nitoe shs. US$ 1,000/pm wakati mie sipati hata robo yake kwa mwezi?sitaoa milele!!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Huyo mwanamke anatamani mumewe amle tigo ila anashindwa kumwambia, hivyo basi anamandisha hasira ili mume aseme 'nipe tigo, kama hunipi naenda nyumba'
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Samahani mie hii dhana ya eti mwanamke hawezianza bila sababu naipinga aisee tena kwa wanawake sie wa siku hizi ambao tunahangaika tuwe sawa na wanaume!! This is very possible....................Ever heard of Mume *****?, Nimemuweka kiganjani?, Hafurukuti hakohoi??

    Do not underestmate the power of a woman mydear tena wa siku hizi!! Wengi wetu hatusubiri kuanza, tunaanza na kumaliza kabisa!!

    Katika mojawapo ya qualities zangu kwa mwenza ni ucha MUNGU, utu na heshima (kwa mkubwa na mdogo)
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ukioa mwanamke wa aina hii, tarajia kutukanwa. . .
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tata, mpeleke Tarime kwanza kwa mwezi mmoja
    Yaani Mama Rhobi amtukane baba Rhobi??

    Kwani nani alitoa mahari?? Huo uhuru huo.

     
  17. c

    christmas JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    pole mkuu ila inaonesha kuna kitu nyuma yake kama vile kuna tabia ulyonayo hapendezwi nayo that is why
     
Loading...