Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba kutoka moshi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JUAN MANUEL, Jun 23, 2011.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu,jamani naomba kufahamishwa jambo moja linalo nisumbua kichwa changu,
    kuna binti mmoja mwenyeji wa kilimanjaro,nina mpenda sana na tumepeana ahadi ya kuishi pamoja katika maisha ya ndoa,
    Tatizo ni kwamba ameniambia kwamba siwezi kwenda kwao kujitambulisha mpaka kwanza nimpeleke yeye kwetu,sababu anayonipa ni kwamba
    kwao wapo mabinti watano,na baba mkwe yaani baba yake anawataka binti zake kwanza wapafahamu nyumbani kwa vijana wanaowapenda kabla hawaja waleta kwake ili atoe idhini michakato mingine iendelee.

    sasa wakuu naomba kujuzwa hizi ni taratibu za wenzetu wachaga,au vp nisije kuwa napigwa changa la macho,

    kwa wababa wenye mabinti je huo ni utaratibu ambao mwaweza kutumia ili kujilidhisha kwamba kijana anayeletwa na binti zenu ni muoaji au.

    Mpenzi wangu bado yupo masomoni anahitimu mwezi wa saba
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wachaga hawapendi shida! Anataka kujua kama kwenu mpo financially stable
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani we unaona ugumu gani kumpeleka kwenu kwanza!???Anataka watoto wake wahakikishe wanapajua kwa hao watarajiwa wasije wakaingizwa mjini na kuachwa solemba wakati hata hawajui kwenu mtaa gani.
     
  4. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unataka kuoa ama kumchezea? ni vizuri binti akapajua kwako kabla hujaenda kwao maana mara nyingi wanaume wengi tunavyochukuliwa na mabinti ni tofauti. mpeleke kama ulikuwa bishoo wakati kwenu mnalala nyumba za tope na mikeka na bado binti atakupenda basi ndo mke huyo
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nashangaa, kwani kwenda kwao imekua hoja? Huyo binti kafanya vyema, tena akomae mpaka kieleweke! Huyo njemba lazima ampeleke binti kwao, hata km ni uswazi lazima ampeleke. Angekuwa ni dada yangu ningefurah kweli coz km mshkaji ni mchakachuaji ujue wameisha mkomesha hapo!
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mbona hilo ni jambo la kawaida tu?tena si wachaga, bali ni girls makini wanapenda sana
    kuweka mambo hadharani.wewe kumpeleka home ndo unaona mtihani?, kwa hiyo wewe hupendi
    akujue kwenu? au ulimdanganya mwanzoni, ....home kuna maji ya dawasco kumbe wewe unatokea kijijini kigoma?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    watoto wanashauriwa kuolewa na highest bidder...
     
  8. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wala hakuna ugumu dada lizzy,hili jambo nilikuwa naliona geni,nitampeleka tu hm,bk sio mbali
     
  9. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante mkuu,nimekusoma home atafika tu binti,tangu mwanzo nilikuwa mkweli,
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpeleke mtoto wa watu akatathmini maisha
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unataka kuoa mchaga???? poleeeeeeeeeeeeeee....................... hawana mapenzi zaidi ya pesa........ UTAKUJA KUNISIMULIA!!!!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    f u c k "u"
     
  13. m

    muhanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hakuna geni hapo, ni kweli msichana ni vema na ni kawaida kabisa kwenda kwao mvulana kabla hata ya kwao, ni mara nyingi waxzazi wa mume ndio huwa na ukorofi wa kujitia kumthaminisha binti kabla hajaolewa na wasiporidhika wanakukataza usimwoe. mpe nafasi aende kwenu akakague anachotaka kukagua then uende kwao. mkishaoana mtajipanga upya namna ya kutembelea kwa wazazi wa pabnde zote.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    elyo nyisembo tee rejao!yaaa!
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpeleke akapaone kwenu kwanza ndo muende kwao, hata mimi siwezi kukubali kumpeleka mwanaume home kabla sijaenda kwao ni maamuzi mazuri kafanya huyo dada wala hata usishangae ni jambo la kawaida sana
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Does it real mater. Kwao sijuhi kwetu. Mimi mbona niliolewa na baada ya harusi ndio nikaenda home kwa wakwe zangu. Maana ingekuwa wazazi wako Dar sawa. Sasa niombe likizo hadi ukweni na sijaolewa bado. I loved the man so I did not care about kwao. Though I knew my parents who are in Dar walipeleleza family atokayo hubby in case they have big issue (not their financial status). Mh. My inlaws just accept me through phone and pictures. Kwani wakwe ndio waoaji mpaka issue za kwao na kwetu ziwagonganishe vichwa. Kaazi kweli kweli
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usiogope mpeleke kwenu nae atakupeleka.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    huyo binti anaenda kuangalia geto lenu,magar mangap,ng'ombe n.k mkwanja ndo unamata 4 sure.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ipfo dako.
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona nina mpango huo pia
     
Loading...