Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba anatakiwa

Discussion in 'Love Connect' started by Kafuta, Jan 2, 2012.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta mchumba na baadae aje awe wife..mie ni mwanaume 31yrs ft 5.5 maji ya kunde.niko mwanza. elimu yake iwe ya kawaida tu..din yeyote..kabila pia sichagui coz hatuhtaj kutambika kwenye familia yetu..mwenye nia thabiti ani-pm.vigezo na mashart kuzingatiwa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siulishaweka hili tangazo?

    Weka bango mjini utapata.
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Una Vogue..? manake kuna jamaa kule chit chat kafurumushwa na GX100 yake:lol:.. kila la kheri mkuu
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mkuu nenda mwananyamala,komakoma,tandale kwa mtogolr au buguruni rozana watoto kibaaao wanatafuta wa kuwaoa
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Okoka kwa muda utapata


    Wewe anakufaa vigezo na sifa unazo kuwa mke wa jamaa
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamfaa wewe zaidi unaejua mahitaji yake.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,030
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kwa gia hiyo sidhani kama utapata mtu hapo,ungekuwa dar ningekuagizia mitaa flani ya tmk au kwa arusha ungeanzia shivers. Mrina. Nk huko nna hakika ungepata japo wa single use. Kutapeliwa and kuibiwa. Kutazingatiwa vilevile,pale sugarray kuna mmoja aliniambia anatafuta mwanamume ungeenda hapo unaweza mkuta bye.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kaaah!! Jamani!!!
     
Loading...