Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba anapokuonyesha shughuli nzito siku ya harusi............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Aug 30, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nimepita kwenye mtandao mmoja na nikakutana na huyu bibi harusi ambaye alimkamia bwana harusi kumwonyesha kazi kwa maana ya kumdhalilisha ili kulipa kisasi kwa kutembea na wapenzi wake wengi huku akimchumbia yeye Hebu jisomee mwenyewe
    [h=1]Jessie Wallace planned to dump fiance at the altar after sex text betrayal [/h]
    sababu alizozitumia bibi harusi ni pamoja na:-

    1) hasira baada ya kunasa taarifa za usaliti tajwa,

    2) malipizi ya kuabishwa na wapenzi wa huyu mchumba wake..........

    kwa mtazamo wangu wa haraka haraka, jawabu hapo ni kuwa kama mambo yameshindikana...................kwanza Bi harusi alipaswa kumshukuru Muumba kwa kumfungua macho kungali mapema...................................yaani haya yangelimkuta baada ya kuoana na mwasherati yule ingelikuwa inauma zaidi................................lakini kwa wakati huo wa uchumba ni nusu ya shari ambayo ni nafuu kulikoni shari kamilifu...................waonaje hapo????????????


     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    True Mkuu
    Alifanya kosa kuja kuamua kufanya hayo
    Alikuwa na kila sababu ya kumdump mapema kabisa na kurudisha hata pete yake na kumshukuru Mungu kw akumuepusha na mengi
    Kama ni mzima na hajaambukizwa ugonjwa wowote ni sababu tosha ya kumshukuru Mungu wake na kuachana na huyo mwasherati
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    afadhali huko ulaya ambako hawachangii harusi, bongo wachangaji wanaweza kutoa mtu manundu,kha!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa..........
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hiki kisasi kimeenda shule
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    dawa hapo kila aliyechangisha mizawadi na mapesa ya watu itabidi awarudishie haraka iwezekanavyo bila ya visingizio vinginevyo kipigo au kushtakiwa polisi ni rukhsa...................................ingawaje kuchukua sheria mkononi nako..............................siyo swafi..........
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mambo ya ajabu sana haya! Wonders will never end!
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani we acha tu,,,,,,,,,,,,
    ningekuja kukuazima hiyo bunduki yako nikamalize mtu..................
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mambo mengine yanahitaji moyo..................
    utaona ni bora kitu kupenda kisingekuwepo!!!!!!!!!!!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kisasi mwachie Muumba wajamani...............
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    sielewi somo, nshabomoka tangu juzi... Hii ldd na ramadhan yake vinaisha lini? Maana duhhh, lm speachless
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    busara tupu humo.............
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nimeona asubuhi wanafunzi wakielekea shule hii sherehe siyo kesho kweli?

    Nimepitia magazeti naona kimya.......ingawje uhuru wameripoti polisi kanda ya Dar walikuwa wanatarajia yaanza sherehe leo.....................umebomolewa a nini......................Whimsy au Whisk?
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ruta kuna mambo yanauma
    imagine umepanga kunfunga ndoa na mpenzi wako na ukapata taarifa kuwa may be jana yake alikuwa kwa boyfriend wake wa zamani anaagana nae au ni kweli kuna mtu anakula kiutaratibu wakati wote mkiwa wachumba utajisikiaje
    haya mambo ni magumu Ruta na ni kumuomba Mungu akupe mke ambaye anamjua Mungu na anahofu ya Mungu moyoni mwake maana kila siku utajikuta unaumia na kusononeka
    Usione watu wanamalizia hasira zao bar ni kuwa wanakumbuka machungu ya nyumbani anaona bora alewe asahau akienda home analala mpaka kesho yake bila kujua ni nini kiliendelea usiku huo
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    alipata dhambi yeye mwenyewe maana huenda jaamaa alishatubu na kuachana na uzinzi hivyo kuamua kumuoa then analeta mapozi....tuombe yasitokee
     
  16. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mapenzi kwa kweli yanaogopesha. Ila kuna wavumilivu wengine wameshindwa ona bwana wanafunga tu ndoa bali wameolewa.
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuna watu wana uwezo wa ajabu sana...mie nisingeweza ku pretend hata kidogo.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hasira hasara.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kukuazima sio neno,mie na weye tena. ilimradi utachangia hela kiduchu ya leseni..
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa wenzetu ni rahisi kupata data, huyu mama ashukuru Mungu wake kumuepusha na huyo nzinzi, anatakiwa kupima kwanza kuhakikisha yuko salama!!!!!!!!
     
Loading...