Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchukia Fisadi kafiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Dec 10, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwenzetu "Mchukia Fisadi" amefiwa na baba yake mzazi usiku wa kuamkia leo na yuko safarini kuelekea Bukoba kwenye mazishi.

    Kanifahamisha nami nikaona ni vyema kuwafahamisha. Wale wenye namba yake ya simu mnaweza kuwasiliana naye kwa maelezo zaidi.

    RIP mzazi wa mwenzetu.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana MF, ndugu, jamaa na marafiki.

    RIP baba.
     
  3. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #3
    Dec 10, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana, Mchukia Fisadi! Mwenyezi Mungu akupeni moyo wa uvumilivu wakati huu wa msiba.
     
  4. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pole sana mchukia fisadi. Bwana akuongezee nguvu
     
  5. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole mchukia ufisadi kwa mazito haya.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu MF, tunakuombea kwa M'Mungu akupe subra, nguvu na iman, katika wakati huu mgumu wa majonzi!

    M'Mungu ailaze roho ya marehemu panapo stahiri. Amin
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mpe pole sana, RIP mzazi wa mwenzetu
     
  8. k

    kela72 Senior Member

    #8
    Dec 10, 2008
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu MF, inauma sana kufiwa na mzazi, ila ndio jinsi Mungu alivyo tuumba na kifo pia akatuwekea. Bwana wa majeshi akutie nguvu.
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana MF,Mungu akupe nguvu ya kukabiliana na msiba huu wa kupotelewa na baba yako.R.I.P baba wa MF
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu MF - Bwana ukupe nguvu katika kipindi hiki
     
  12. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    pole sana MF, ndugu, jamaa na marafiki wote na ninakutakia safari salama na shughuli zote ktk msiba ziende vema.
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MF stay strong and focused ktk mapito haya! R.I.P mzazi!
     
  14. BrownEye

    BrownEye Member

    #14
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu mwenyewe ajuaje kufariji na akupe faraja idumuyo. Tunakuombea nguvu na hekima katika kulimaliza jambo hili gumu na la huzuni. RIP baba wa MF.
     
  15. C

    Chief JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mchukia Fisadi. Mungu akupe uvumilivu wakati huu wa majonzi.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wote tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu..
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni MF ndugu na jamaa waloguswa na msiba huu.
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mchukia Fisadi, safiri salama na wakilisha pole zetu huko nyumbani.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Pole Mchukia Ufisadi.
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Pole sana MF!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...