Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchujo wagombea urais chuo kikuu mwenge-moshi umemalizika na chadema kuteka ngome.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWANAKASULU, May 6, 2012.

  1. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TAR.4/5/2012.TUME YA UCHAGUZI 2012 CHUO KIKUU MWENGE-MOSHI IMEFANYA SCREENING YA AWALI KWA WAGOMBEA URAIS NA UMAKAMU.WAFUATAO WALIKIDHI VIGEZO VYA TUME YA UCHAGUZI.NA TAR.5/5/2012 JANA UTAWALA PAMOJA NA TUME YA UCHAGUZI ILIWAFANYIA INTERVIEW(SCREENING YA PILI).
    JINA NAFASI
    1.THOBIAS N. LAIZER PRESDENT
    NEEMA T. ULUNGI VICE PRESDENT.

    2.MUSSA MAKANG`A PRESDENT.
    ZAWADI PONERA VICE PRESDENT

    3.KOMBA ISSAYA GABRIEL PRESDENT
    YEYE HAKUWA NA MGOMBEA MWENZA.

    4.GELASIUS R. NGAYA PRESDENT
    HADJA I. SAIDI VICE-PRESDENT.

    WATAKAO INGIA KWENYE KINYANGANYIRO CHA KUGOMBEA NAFASI YA URAIS 2012 NI WAFUATAO WALIOKIDHI NA KUFAULU INTERVIEW ILIYOFANYIKA KWA MASAA SITA.
    JINA NAFASI MARKS ALIZOPATA.
    1.GELASIUS R.NGAYA PRESDENT 39.
    HADIJA I.SAIDI VICE PRESDEN 38.

    2.MUSSA MAKANG`A PRESDENT 34.
    ZAWADI PONERA VICE-PRESDENT 35.

    WAFUATAO WALISHIRIKI KUSIMAMIA ZOEZI LA INTERVIEW KWA UHURU NA UWAZI.AMBAO NI 8 WAWAKIRISHI WA MANAGEMENT YA CHUO PAMOJA KAMATI YA UCHAGUZI.
    NAME POSITION AT MWENGE UNIVERSITY.
    1.Dr.John.R.BAKARI Deputy Pricipal Academic Affairs.
    2.Dr.Philip Leoni Kireti Dean of Faculty of Education in Arts
    3.Dr.Zachariah K.Rulangaranga Dean o Faculty of Education in Science
    4.Dr.Wilhelm Malasi Lecturer in Chemistry.
    5.Adalbert Lumya Donge (Fr) Deputy Principal Planning and Finance.
    6.Fr.Kamuli Dean of Students.
    7.Fr College Advocate.
    8.
    9.Abel Dendwa Electoral Committee Chairperson2012.
    10.Wajumbe wote wa kamati ya Uchaguzi.

    Note.Kila Mgombea alihojiwa maswali mbalimbali kwa dk.30.Swali ambalo aliulizwa kila mmoja ni kuhusu HALI YA SIASA NCHINI na kuulizwa ni mwanachama wa chama gani? kila MGOMBEA kwa wakati tofauti alijibu Kwa kujiamini bila kuogopa chochote kuwa ni mwanachama na mpenzi wa CHADEMA.Hali ambayo wajumbe wote wa kikao takribani dk 2 walicheka na kunong`ona kwamba kweli CDM imeshika kila kona japo natambua kuna maDr wawili ni CCM ila walikubali majibu kwamba kati ya wagombea 7 wote wanasema ni CDM hii ni ishara kuwa wanafunzi wote hapa ni CDM.Na Ijulikane tu kwamba hao wote waliopita ni wanachadema na baadhi yao wananyazifa kwenye tawi letu la CDM hapa chuoni.KAMPENI ZITAANZA RASIMI J3 TAR.7/05/2012. NA UCHAGUZI J5.hata Serikali iliyopita ilikuwa ni ya CDM ndio maana bunge la kuvunja serikali ya wanafunzi ilipofanya uchaguzi wa Mwenyekiti wa tume na wajumbe mimi nilichaguliwa kuwa Mwenyekiti wa tume na Mimi ni Mwenyekiti CHADEMA hapa chuoni.HAKIKA HIKI CHUO KITATENGENEZA WABUNGE WAZURI WA CDM NA VIONGOZI KWA UJUMLA.EE MUNGU IBARIKI CHADEMA NA WATANZANIA KWA UJUMLA.
    NI MIMI MWENYEKITI
    TUME YA UCHAGUZI 2012 CHUO KIKUU MWENGE-MOSHI.
    ------------------------------
    ABEL DENDWA NDIMANYI.
     
  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saluti kamanda.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Good move
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Big up kamanda
     
  5. L

    Lsk Senior Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kwani kuna wanafunzi wa vyuo ambao bado ni CCM kwa sasa??
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana kamanda, mpaka kieleweke!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Asubuhi kama hii na habari kama hizi hutabiri Siku Nzuri
     
  8. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naikubali sana Mwenge university pana mzizi imara wa chadema. Nakumbuka yuko jamaa mmoja (kama muarabu flani hivi) alimchana live Mh Sitta na Mwakyembe kwenye mdahalo wa kumbukumbu ya Mwl nyerere pale Muccobs kuwa nao ni mafisadi maana wako ndani ya ufisadi. Nilipo mfuatilia nikaambiwa ni Mchadema wa Mwenge.
    Kazeni buti makamanda mpaka kieleweke.
     
  9. J

    Jmushizoo Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Safi sana wa CDM
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Shabikieni siasa halafu msahau kusema muone.Maliza chuo ndo siasa ifuate.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Saluuuute Makamanda! Ukombozi umekaribia, CHADEMA hakuna atakayeizuia kuingia Ikulu 2015
     
  12. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu chadema, hadi ukitaka kuuza vitunguu chadema, ukitaka kuuza nyanya chadema, ukitaka kuuza karanga chadema. Chadema imeshakuwa trademark. Halafu wewe kaka acha kudanganya watu. Mwenge nani kakuambia kuna siasa, wale wanachaguliwa kutimiza torati tu. Hawana sauti wala ushauri si kwa wanafunzi tu hadi kwa utawala. Punguza uongo.
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa hakuna siasa bwana, wanaongopea tu siasa. Mwenge hawanaga uongozi wa wanafunzi, wana vibaraka na mapapet wa utawala wa chuo. Halafu huyu abel anaonekana hajui sheria ya vyuo vikuu tz.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado wapo,hukuwaona wale 20 walioandamana kwenda kwa nape?
     
  15. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! "..kusema.." hii ndo nini mkereketwa wa Magamba sijakusoma vizuri! Kwa kukusaidia naamin ulilenga kusema "kusoma" lakin sijui wewe una ufahmu wa kiwango gani kwa sababu siasa ni part and parcel of life hata katika familia, maisha yako binafs, kampuni etc it is intergrated into each area and we do practice it all the way in our life. So sijui wew uko chuo kufanya nin ili hali haujitambui!
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mmoja wao mkuu ccm daima
     
  17. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ebwanaaaeeeh, ama kweli chadema tumewabamba magamba. Nimependa slogan ya VUA GAMBA VAA GWANDA. Imetulia
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hongeren.kazeni buti! waliochaguliwa waoneshe uongozi bora.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Where z mwenge,wanatoa diploma za nin?
     
Loading...