Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchubuo wamzalishia talaka Bi harusi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jun 8, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mchungaji kapera hakuacha kuangaza-angaza macho
    Kwenye kwaya ya kanisa lake akajionea kitoweo murua
    Binti sura nyororo na rangi yake ni hudhurungi bila karaha
    Mchungaji kuona hivyo akaambuliwa suluba ya mahaba tele
    Mchubuo wa Bi harusi wamzalishia talaka yenye simango kibao!

    Binti sura yawaka lakini mwili wake kaufunika gubigubi la ushungi
    Wengi waliamini hayo ni maadili ya malezi bora aliyolelewa nayo
    Kumbe yeye ana lake jambo na siri kubwa alikuwa anaisetiri
    Hata umakini wa mchungaji haukufua dafu na mkenge kuingizwa
    Mchubuo wa Bi harusi wamzalishia talaka yenye simango kibao!

    Hayawi hayawi huwa, mchungaji akabeba chake bila ya mikwara
    Siku zikawa siku na Bi harusi kukwepa majukumu yake ya kitandani
    Visingizio kibao hasa majukumu kuwa ndiyo ghala la utetezi wake
    Asubuhi kudamka mapema na usiku kuchelea kulala akificha utupu wake
    Mchubuo wa Bi harusi wamzalishia talaka yenye simango kibao!


    Za mwizi ni arobaini na zilipofikia aliona cha moto kikimwakia
    Siri ikaanikwa hadharani kumbe mambo yote ni mchubuo!
    Mchungaji akajawa na hamaki asiamini alivyonyimwa unyumba
    Ama kwa hakika tatizo ni matarajio ya mchungaji kuyumbishwa
    Mchubuo wa Bi harusi wamzalishia talaka yenye simango kibao!


    Jisomee Mchubuo wa Bi harusi wamzalishia talaka yenye simango kibao
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lololol! RUTTA leo nimekukumbuka kweli na haya mashair kumbe i was calling you thanks god you heard me.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijaelewa kitu, mchubuo?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [MENTION]
    gfsonwin[/MENTION] yeah back in business....
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kongosho nimekubandikia uzi wa kisa chote hiyo tenzi ni ufupisho wake tu labda jisomee utapata khabari yote...............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wallahi!!! nilitaka kupeleka uzi chitchat kuuliza kijana wa mashairi kaishiwa nini nimpe idea, by the way mchugaji bwana naye feki sa inakuaje anachukua mchumbuo wakati brandnew zipo au alizidiwa maunjanja?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ummu kulthum au ni kusakazie huyo mchungaji nini yuko Kenya............na sasa hivi boma lake liko tupu tu..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani sio kila king'aacho ni ..........! ndiyo maana siku hizi tumezinduka "TEST before TAKE"
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kyaiyembe huyu mchungaji hamjui Muumba ya kuwa kamwagiza ukisha beba mali yako hakuna kuitelekeza labda kwa sababu za uasherati............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We mkare.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    KakaJambazi nimerudi nyumbani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote Mchungaji na Kondoo wake walisoma kitabu kimoja tu katika BIBLIA nzima "WIMBO ULIO BORA".
    Hivyo mengine kuhusu mahusiano katika BIBLIA hayakuwahusu!
     
  14. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "For the first week, I thought she was shy and still adjusting to marriage life because we were yet to consummate our marriage," the pastor explained.
    Mkuu
    Rutashubanyuma
    unisaidie kidogo kwa taratibu za ndoa (hasa za kikristo).
    Hawa walikuwa wana ndoa kweli au ilikuwa bado haijafanyika?
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sijaielewa, mchubuowa bi harusi ndio nini
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145

    Kyaiyembe...jamaa alikuwa kishaoa, shughuli ilikuja wakati wa ku consummate hiyo kitu sura mirinda miguu pepsi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi kidogo hebu soma hapa;
    But one night, he went to bed before her as usual but he was troubled so sleep evaded him.
    Thinking that the husband was fast asleep, she went to the bedroom and undressed.
    But before she could sneak into bed, her husband, who was fully awake, switched on the light to surprise her. To his shock, his ‘light-complexioned’ wife was dark in complexion, except for her face, part of her arms and legs.
    “You bleached your face? Is this why you are always wearing long dresses?” the shocked pastor asked.
    NAdhani huyu pastor ni KONDOO wa ukweli na sio KONDOO mcha MUNGU!.
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kyaiyembe ni ndoa hiyo kwenye ukristu kuoana siyo lazima mfinyangane siku au wiki hiyohiyo..............wakati mwingine mazingira yanawabana mjizuie...tena inakubalika zaidi kama mm'eamua kufunga hilo swala............lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [MENTION]Lemonade[/MENTION] ni kweli bi harusi alikuwa akikimbia mechi kwa kuhofia asije julikana yeye ni tetracycline..........sura ni nyingine na kiwiliwili ni sura nyingine.....................lakini alikuja kutiwa kitanzini
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kyaiyembe upo sahihi kama alijichubua uso wake alichotakiwa ni kumwambia sasa aache kwani kesha pata mume...........na ndoa za kikstristu hakuna talaka bali kwa sababu za zinaa tu.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...