Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchuano Urais CCM: 14 waanikwa hadharani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Candid Scope, Aug 28, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    • Nani kati ya hawa ana ubavu kushindana na wa kutoka Chama Cha Chadema?
    • Je hawa waliopo hapa ni kitu kimoja au wamegawanyika?
    • Atakapochomoza mmoja kati yao wataungana au vita vitaendelea kugawa nguvu zao?
    • Kuna mwenye kujenga mazingira ya kuunganisha nguvu au mgawanyiko tu wa makundi?
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sura zile zile maneno yale yale, sifa zile zile, Watanzania kuendelea kuogelea katika dimbwi la umaskini.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sikujua hata Bilal anautamani urais wa Tanzania. Na Nahodha naye anajiona ni presidential material? Mungu wangu Watanzania tumekukosea nini?
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Sitanii!!
    (Tumechagua kujenga Taifa la wajinga)!!!!!
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,571
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    duh ,mbona watahitaji huruma ya CDM wote.Ila wote hawaenei katika mkono wa Leigwanani.CDM wanakuja bow out hiyo party yao.
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hizo picha zimenifanya nione kuwa habari yenyewe haijafanyiwa uchunguzi wa kina. Pinda alishatangaza kustaafu kabisa siasa 2015, leo anawekwa kundi la wasaka urais? Nonsense! Eti Nahodha anataka urais wa muungano??? hivi mwandishi wa hiyo habari mzima upstairs???
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha haa..Nchimbi eti naye anataka Urais.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama utakumbuka mfarakano uliopo Zanzibar kuhusu hatima ya Muungano ambapo Nahodha amegombana wazi wazi na mzee Hasan Moyo, Nahodha anatetea kwa hali na mali mfumo uliopo uendelee kumbe malengo ni ili agombee urais wa Muungano. Thubuti wabara hatutakubali kuongozwa na wazanzibari wakati sisi hatutii pua kwao.
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwakuwa mi bado nawaza jinsi ya kurudisha Twiga wetu,ngoja nipite zangu kisha ntarudi
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wote hapo juu ni makapi yale yale ya CCM. Hakuna hata mmoja awezaye kushindana hata na robo ya CDM achilia mbali CDM nzima. Wote ni vibabu na vibibi visivyo na jipya. Wote wana rekodi chafu sana ima za kushiriki ufisadi au kutumia nafasi zao kutafuta ulaji kama ilivyotokea kwa Sitta na Mwakyembe. Sioni mtu anayefaa kuongoza taifa letu hasa wakati huu lilipoozeshwa na ufisadi na kujuana.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakubaliaa nawe kutijaba na kilichotokea uchaguzi mdogo wa Arumeru jinsi vigogo wa CCM wote walivofurikia kule kuanzia na Mkapa walipokuja kudhalilishwa na dogo wa Chadema na kuhitimisha mbizo za CCM kuishia kupoteana hata kutojua njia waliyoingilia Arumeru Mashariki.

    Huku dogo wa Chadema toka Arumeru Mashariki sikuwahi hata kumsikia kabla ya mbio za kampeni, na kilichotokea kimewashangaza CCM na kuwapa hata kigugumizi cha kutoa tamko.

    Kuna maajabu zaidi yatatokea Uchaguzi Mkuu ujao 2015.
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    CCM bana!
    Hivi hawa wazee wanafikiria nini? Aaaarghh!!!
     
  13. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwandishi wa habari huyu ni kama amekufa huku anatembea. kweli yuko makini au ameamua kupima upepo?Hapo hakuna RAIS.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ningetegemea ungetazama habari yenyewe kwa upana zaidi, kwani hawa watu wana makundi yao, msukumo si mtu binafsi tu, nyuma yake kuna kundi la wanachama wanaotaka mtu wao aingie Magogoni. Nadharia ya kusema fulani alishatangaza kutogombea ni usanii wa kawaida wa wanaCCM, unaweza kushangazwa utakaopona hao unaowatetea wamejitokeza kifua mbele kutafuta nafasi hiyo kwa udi na uvumba. Kwa sasa ni kampeni za chinichini ndizo zinazoendelea.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuna neno moja tu come 2015: deluge!
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunashindana kuvuta kamba moja, nani mwenye nguvu zaidi ya kuvutika? Jibu unalo.
     
  17. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaona wa kuweza kutuongoza kati ya hao kwani wote ni wale wale tu! Binafsi napenda mabadiliko wawekwe wengine tuone wanafanya nini means Chama kingine!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tanzania siyo nchi ya majaribio. Tunahitaji mtu aliye compitent kweli na mwenye experience ya kutosha kwenye masuala ya siasa.
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    by the way kwa sera za ccm ni zamu ya znz tena mkristo
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa!
     
Loading...