Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchuano mkali 2015 Arusha: Lowassa vs CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BigMan, Oct 13, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    natafakari itakuwaje mwaka 2015 endapo ccm itampitsha mheshimiwa lowassa kugombea urais ? kwani kwa jinsi inavyojidhihirisha sasa huyo waziri mkuu aliyejihudhuru ngome yake kubwa ni mkoa wa arusha na kwa bahati nzuri chadema nao ngome yao kuu ni arusha,patakuwa patamu hap ,tuombe uhai tushuhudie draft litakapochezwa
     
  2. k

    kiwaya Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa CHADEMA hawana Ngome Arusha Watanzania washawajua kuwa hawa ni LONGOLONGO, 2015 ushindi upo kwa CCM, wana Arusha tuna imani kubwa na CCM
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    2010 lowassa alifika kwenye ukumbi wa manispaa ya arusha akitaka kumuhonga lema ili batilda achukue ubunge ilishindikana.
    mnapoanzisha thread msiwe kama mnatoka usingizini bana.baada ya kuichukua arusha na arumeru sasa ni zamu ya monduli.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    Pole..
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    Sio Monduli tuu kuna Arumeru West mkuu hiyo nayo niyakwetu..
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    namshangaa jamaa anaposema kutakuwa na upinzani...upi?pale arumeru lowassa alikoswa kupopolewa kwa mawe kwa kuwa anatambulika kama fisadi.
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ndo mwisho wa magamba itabaki minofu tu!
     
Loading...