Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchuano:Kati ya manguli wa mipasho tanzania Mzee Yusuf na L.Lusinde

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gayo, Apr 2, 2012.

  1. g

    gayo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    J2 ijayo katika ukumbi wa triple A mjini arusha kutakuwa na mchuano mkali wa manguli wa taarabu na mipasho nchini Mzee Yusuf na L.Lusinde.Mgeni rasmi atakuwa Naoa Sumari
     
  2. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ondoa "O" kwenye hilo jina lako.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sharti la kushiriki ni cheti ama leaving cha form iv kwa mshiriki,lusinde anacho?
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mzee Yusuph hatukani kama huyo mshiriki mwingine.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lazima tuwemo.
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kiingilio sh ngapi mkuu?
     
  7. m

    mchungusana Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Mzee Yusuph mstaarabu huwezi mshindanisha na huyo
     
Loading...