Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchongoano

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by majuto mperungu, Aug 17, 2012.

  1. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio kila mtu anayeingia benki
    ameenda ku withdraw
    pesa....wengine wameenda
    kuomba loan.
    Sio kila mtu anayeingia chooni
    mara kwa mara anaharisha...la
    bda ameajiriwa huko.
    Sio kila chali atembeae na dem
    msupa eti ni wake....labda ni sista
    ake tu!
    Sio kila anaye update
    status'Mombasa here i
    come'anaishi huko...wengine
    wanaenda kuvisit alafu warudi
    kwao.
    Sio kila mtu akikwambia tukutane
    saa kumi yuko bize....wengine
    hawataki kukutana lunch time
    (badget)
    Sio kila anaye upload photo fb
    akiwa ndani ya subule nzuri kisha
    amepost'home sweet home'ni
    kwao....wengine ma housegal tu
    nyumbani mwa boss.
    Sio kila aliyebeba mfuko wa
    nakumatt ametoka
    huko...wengine wametoka kwa
    fundi wa viatu vikawekwa humo
    ndani.
    Sio kila anayefunga ramadhani eti
    anapenda....wen gine hawana
    pesa za chakula.
    Sio kila mwenye kitambi ana
    pesa....wengine ni kwashakor.
    Sio kila mwenye p.pic nzuri ni
    zake....wengine photoshop
    zawasaidia.
    Sio kila anayevaa koti jeupe ni
    dokta...wengine ma butcher!
    Sio kila anayeenda kanisani
    ameenda kuabudu....weng ine
    watafuta wachumba.
    Sio kila mwanamume anaweza
    mpiga mkewe....wengin e
    wanapigwa jamanii.
    Sio kila dem mwenye shape nzuri
    kajaliwa....wen gine za kichina.
    Sio kila___________
    _______________
     
  2. somba kankara

    somba kankara Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kila aliye mweupe ni rangi yake wengine karolite sio kila anaeongea kiingereza ni msomi wengine english caurse sio kila mwenye wallett ana pesa wengine masharobaro
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio kila mwanamke bar maid ni Malaya, wengine wanafanya Kama kazi Yao! Sio kila konda amwomba kazi, wengine ni magari Yao wenyewe! Sio kila baunsa anajua kupigana, wengine wanachapwa na watoto wadogo tu......
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,120
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Sio kila mzungu ni padri...wengine waumini,
     
  5. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sio kila mwendesha gari ni la kwake wengine ni ma dereva 2.
     
  6. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kila aliyeko jf ni greatthinker
    wengine ni Vilazaaa
     
  7. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kila mwenye kitambi ana pesa wengine ni Mimba
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    very deep.
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hiyo kaka
     
  10. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio kila anayesoma post hii ata-comment, wengine tunapita tu.
     
  11. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uko sahihi
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio kila fisadi ni CCM wengine ni waungwana sana.
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mmhhhh!!! Hapa kiongozi umekoseaaaaa!!!!

    Sio kila mwenye kitambi ni mimba, wengine Obesity
     
  14. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wewe unakubaliana kuwa samaki mmoja akioza wote wameoza? sio kweli, wengine wanachukuliwa wameoza kwa sababu wao pia ni samaki.
     
  15. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    sio kila mzungu ni kocha wengine wazugaji tu!
     
  16. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sio kila nanii ni nanii zingine ni naniliu!
     
  17. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh hapo utata mkuu
     
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila anaelia kawifa wengine midadi tu
     
  19. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio kila mlipa kodi ya serikali anapenda bali sheria tu zinamlazimisha
     
  20. F

    Fredmaty Zach. Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kila nitakalosema ukijadili kingine potezea.

    siwote walio ktk ndoa wanafurahia wengine wanajutia
     
Loading...