Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jestina, Dec 28, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi kweli kuna dawa za kichina za kuongeza maumbile au ni imani tu?...manake siku hizi akipita dada mwenye labda wowowo kubwa utasikia watu wakisema kazi ya mchina hiyo.....hii kitu ipo au ni maneno tu? wana JF kama mpo mliowahi kutumia dawa za kichina na zikafanya kazi tupeni uzoefu wenu.......mie nataka kiuno cha nyigu,niongezeke wowowo,na niwe na guu la bia,dawa gani zinanifaa? lol
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Zipo kweli na procedures zipo pia ingawa hilo jina "Mchina" nadhani linatumika kama generic tu.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    alaah zipo kweli? NN nitafutie dawa ya kuongeza makalio na miguu na kupunguza tumbo kunifanya niwe kiuno cha nyigu lol
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Nirushie PM
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu shostito we ni mkare halafu ukifanikiwa urudi kutoa ushuhuda sawa..
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dawa kubwa ni mazoezi tu Neema. Unajua skeleton za binadamu zimefanana sana, kinacho tofautisha zaidi ni muscle na fat. Ikiwa utaanza mazoezi ya kawaida kwa kupunguza mafuta alafu ufanye na body building kuongeza muscle utakua na shape nzuri tu.
    Hivi makalio makubwa unataka ya nini? I personally don't like it kabisaaaa. Maybe sababu yangu hayako hivo? (Siyataki mabichi haya...)
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tumia mchina alafu manyama yakianza kulegea kila kona urudi hapa kulia.
     
  8. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Neema,
    yaani benefits zako ulizopata kutokana na kazi ya kuwaosha wazee ulaya sasa unataka kutumia kujiharibu badala ya kufanyia kitu cha maana dadangu. Wewe hata hujiulizi ni kwanini dawa zitoke china wkt wachina wengi hata shepu hawana, mbona wao hawazitumii? Sasa wewe tafuta hizo dawa halafu muda si mrefu mwili wako utatepeta kama minyama ya kwenye mikono ya bibi/babu wa miaka 100 hivi. Halafu kumbuka, hakuna dawa itakayokusaidia kuondoa hali hiyo.

    Neema mimi nakushauri uachane na mpango huo na badala yake zingatia mazoezi na lishe bora-hasa vyakula vya asili nawe utakuwa mzuri tu. Pia, jaribu kujiamini jinsi ulivyo kwani u-mzuri sana na achana na mawazo ya kuwa-artificial.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa na laana unashindwa kuridhika na shepu uliyopewa na Mungu, badala yake unataka kumsahihisha
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu uki m PM badala ya kukupa dawa yakuondoa kitambia atakuwekea kitambi
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha RR mambo ya sizitaki mbichi hizi eeh
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mchina kazini
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ushuhuda atakaokuja nao hapa ni Saburi moja kuwa kubwa na jingine dogo na majuto kibao
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri huo Neema ufuatilie na kuachana na mambo yakubipu mwili wako
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    nataka ya kupunguza wowowo
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ushauri umekwisha kupewa mzuri sana sasa kazi kwako ney kuamua kufuata ama kupuuza
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani lengo la mchina ni nini jamani?
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    *Cough, cough*
     
  19. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mchina ana malengo mengi sana :lol:
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kukamata wajinga wajinga!!
     
Loading...