Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina vs Mtz

Discussion in 'Jamii Photos' started by Access Denied, Sep 29, 2012.

  1. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama madereva wa boda boda watawajali abiria wao kwa kiasi hiki nitarudisha imani yangu kwao na kuanza kutumia tena usafiri wao.
     

    Attached Files:

  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukifanya hivyo utakuwa na ubinafsi. Yaani unataka dereva afe ili wewe ubaki.Jambo la msingi hapa in dereva na abiria kuvaa kofia ngumu.
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio ubinafsi ni yeye dereva wa kuhakikisha ubora na uwepo wa vifaa vyote kazini pake.
     
  4. w

    wampinda Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Sijaelewa vizuri,mbona kuna kofia ngumu hapo mbele haipendi ama?
     
Loading...