Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina ni noma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jul 29, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jamani jamani mchina ni noma hapa TZ kashika kila kona ya bidhaa
    Mwanzo alianza kwa kuuza madawa asilia sabuni na dawa za mswaki, baadae akaja kwenye gari haswa za kunyoosha magari, akaja na kuleta pikipiki na dawa za kuongeza maumbile ya mwili (hips, wowowo, mbunye, uume n.k) sasa kwa sasa hivi ameshika kila kona kuanzia nguo, mataulo, mashuka, sabuni, dawa za meno, ped, vifaa vya ujenzi, simenti, rangi, vifaa vya electronic, mabasi, magari, viatu, karanga, tambi, ice cream (cone), maziwa ya unga, maji ya chupa, madaftari, kalamu, kompyuta, calculator, vyombo

    Halafu bidhaa zao hata hawa-advertise zinajiuza zenyewe na zina soko kinoma nadhani sasa watatuuzia mpaka bastola za kichina hizo za kupigia mkwara tu risasi ikikupata ufi ila mlio ni mkubwa unaweza ukazimia nasikia walizileta sabasaba zikapigwa marufuku
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sasa tufanyeje na hali tumewaruhusu sisi wenyewe waje kwetu, kwani tuliua viwanda vyetu vyote tumebakia kuuziwa kila kitu na wageni.
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ungepost kwenye hoja mchanganyiko!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio maana China imeweza kuondoa watu milioni 300 kutoka kwene umaskini ktk kipindi cha muongo uliopita THANX TO OUR OWN STUPIDITY.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mbona hii habari haiendani na malavi davi
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    halafu wewe unapenda sana malavidavi
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwani we upendi malav dav?
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    acha kabisa habari za malav dav. Ambae hapendi hiyo kitu, ana matatizo yake binafsi...... tena tunamwonea huruma kabisa..
     
  9. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameona kula topic yake haitaonwa kiurahisi na watu wengi teh teh! si unajua tena watu wote hujazana ktk jukwaa hili.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ndio msingi wa maisha
     
  11. M

    Manchala New Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si umeona hata nazi ya pakiti sasa inapatikana
     
Loading...