Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchina,mjerumani na mtanzania wakizungumzia rekodi za mwaka 2011

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkibunga, Dec 24, 2011.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchina alisema kwao alizaliwa mtoto bila mikono wakampa ya bandia leo ni bondia
    mjerumani akadakia kwao alizaliwa mtoto bila miguu wakampa ya bandia leo hii ni mwanariadha mashuhuri amewaletea medali na heshima kedekede

    mtanzania akawambia yenu ni cha mtoto akasema kwetu alizaliwa mtoto karibu na bagamoyo hana kichwa akawekewa tuyi la nazi leo hii anaongoza nchi
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aaah!...
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijui nchi gani hiyo?!
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Repeated!
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi nimekosea kusoma hebu nisomee plz
     
  6. T

    TUMY JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Lol!! Hii rekodi ya Tz ni fantastic....
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh!TZ 2meweka record ya ajabu..teh teh teh teh...
     
  9. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rikodedi
     
  10. b

    beyond heaven Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha .
    uyo lazma ni jakaya
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mkishikwa mi simo
     
  12. M

    Mligo pius Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAA! Ndg yang nakuonea macho xn yan umethubu2 ata kutaja jina hilo?? Ama hujui kama humu JF kuna mashushushu? Plz try 2 ask 4giveness
     
  13. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kumbe ndo maana mshikaji anamaamuzi ya ajabu ajabu kumbe alizaliwa bila kichwa akawekewa tui la nazi hongereni wazee wa teknolojia
     
  14. u

    ugawafisi Senior Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ndio matatizo ya kufuata kitabu kiliandikwa na mtu. Upotoshaji na maadili hovyo kabisa. Kumuheshim kiongozi ni jambo la msingi sana. Ee bwana Paulo umetuharibia kizazi. Yesu wa nazareti hakufundisha hivi.
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Hii style ya copy & paste imezid ngoja niongee na mod tuanze kutoa adhabu.
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Beyond heaven, you are under arest for the following crimes:-

    1. Kutokumuheshimu kiongozi wa nchi, kwani hata maandiko yanasema itiini mamlaka iliyopo...........
    2. Kwa kurudia kuandika post hii kama vile wewe ndio founder wakati ilishawahi kuwepo hapa, and for me hii ni jokes yangu of the year kwani ilinifurahisha sana.

    Haya, mikono juu nikulambe pingu
     
Loading...